Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chả hiểu tụi CEO của adx nghĩ gì nhỉ , toàn trả tiền theo kiểu đuổi ngày , lệnh xếp lệnh chồng nhau
Bác mmó991 kiến nghị thử các cách đi xem nào

1 hạ mức payment 1 acc / 24h là 300$ thay vì trả 1 acc 800 thì chia 2 ra
2 với mức 8% ưu tiên như FAQ là 24-48h trả tiền thu hút đầu tư mới có tiền trả cho 6-7% đang pending quá nhiều
3 thay đổi chính sách hoặc mỗi tuần lên 1% cho về 2% cho nhanh
4 dẹp adx đi cho anh em viet nam ra cầu vĩnh tuy , long biên , thị nghè , hàm rồng , cần thơ , bến nghé , bến tre tắm sông 1 thể

Chả hiểu tụi CEO của adx nghĩ gì nhỉ , toàn trả tiền theo kiểu đuổi ngày , lệnh xếp lệnh chồng nhau

2 với mức 8% ưu tiên như FAQ là 24-48h trả tiền thu hút đầu tư mới có tiền trả cho 6-7% đang pending quá nhiều
4 dẹp adx đi cho anh em viet nam ra cầu vĩnh tuy , long biên , thị nghè , hàm rồng , cần thơ , bến nghé , bến tre tắm sông 1 thể
mình chọn cầu Sài Gòn rùi nhé, ai ở gần đăng ký du lịch sông sài gòn luôn cho vui

Cách 1: không có tác dụng nhiều
Cách 2: ok nhưng cũng chỉ giải quyết phần ngọn, và cũng khiến uy tín ACX đi xuống.
Cách 3: rất ok
Cách 4: huhu hu hu hu huhu

Bây giờ thì ACX thực tế đã không thể trả nhanh được mỗi ngày, ACX chỉ đang chơi đẹp là giữ đúng kế hoạch tăng % trước khi reset và đang cố lê lết trả tiền đến cho member, coi như tập làm quen mốc 2% ;)
Nếu tuần sau mà pay nhanh thì nhiều khả năng ACX ghét số 7, và khả năng này là viễn tưởng :D
ACX không thần thánh nhưng được cái uy tín, trả đến đồng cuối cùng dù không biết trong bao lâu....

tóm lại acx có rất nhiều cách để giải quyết hàng tồn kho. Nhưng giải quyết vào thời điểm này là ko hợp lý :D

Ngày nào cũng pay 2 lần chứ không phải 3 4 ngày mới pay một lần, chúng ta cũng sắp quen vs tốc độ rùa bò này r =))

từ rùa trẻ >>> rùa già >>> sên trẻ >>> sên già >>>> cái gì nữa thì em ko biết đc

Mình một ngày chỉ rút 100 mấy, nên 4 5 ngày nó pay 1 lần 1 cục cũng không ảnh hưởng gì. Mà không biết rút mấy cổng khác nó có nhanh hơn không nhỉ.

:D Tốc độ này tương đương ở mốc 5% . Pay chậm nhưng vẫn là hệ thống mạnh nhất.:rolleyes:

Đừng quan trọng hoá tốc độ lên làm gì cả. nhìn xa xa ra chút mọi người.:rolleyes:

nhìn xa ra chút là thấy cục reset đang nằm chờ đó. :D

cơ mà số lượng đập vào không đủ chuẩn của nó nên vẫn pay chậm và tăng lãi lên nhanh o_O

Mình mới bắt đầu chơi ACX nhưng cũng liều dep 200 vô chơi :D 22 ngày mã lãi..5 ngày pay..tròn 1 tháng
ko bik nở hoa hay bế tắc đây

Mình mới bắt đầu chơi ACX nhưng cũng liều dep 200 vô chơi :D 22 ngày mã lãi..5 ngày pay..tròn 1 tháng
ko bik nở hoa hay bế tắc đây

5 ngày hơi bị chủ quan ah`. Xác định 10 ngày pay 1 lần thì kiểu gì trong vòng 40 ngày cũng rút về đc 300$

bị đọng nhìu quá nên mua pack 2% ăn cho đỡ phí nè

chính xác là lỗ ass nở hoa nné bác:p:p
Mình có tìm hiểu qua chút vấn đề ACX h là pay chậm..mà mình chơi nhỏ nên pay 5 ngày với mình cũng ko là vấn đề lớn..miễn là nó pay..1 tuần cũng đc :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week