Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cái đông gay này thì chỉ có mỗi 2 em hot girl thôi 1 em nick như đèn giao thông còn em còn lại lâu nay biệt cmn tích rầu
Liệu có phải bác đang nói đến em...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mình vào đây kiểu chắc mỗi mình chơi nhỏ vì ko có vốn toàn thấy mấy bác acc gold roài show proof khủng nhìn minh mà cùi bắp quá.. bik bjo mới có vốn lớn để chơi :)

Pro vô chậm giống e rồi. Vô sớm chắc được bèo bèo cũng 1,2 k.
Vơi tốc đô x tiền như vậy mà còn có pro hỏi tại sao pending. Tại tham đó.

Mình vào đây kiểu chắc mỗi mình chơi nhỏ vì ko có vốn toàn thấy mấy bác acc gold roài show proof khủng nhìn minh mà cùi bắp quá.. bik bjo mới có vốn lớn để chơi :)

biết mmo time này thì nên mừng đi. Chứ vài năm sau 1 khi acx đã trở thành truyền thuyết mà mới biết thì xác định khóc ko ra nước mắt

biết mmo time này thì nên mừng đi. Chứ vài năm sau 1 khi acx đã trở thành truyền thuyết mà mới biết thì xác định khóc ko ra nước mắt
h e vẫn đang khóc này, chơi từ hồi mới lên 6% mà vốn éo có, cứ chơi cầm chừng nên h cũng k thấm tháp mấy, mặc dù có tí lãi :oops::oops::oops::oops::oops::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thực sự là e đang thắc mắc như này??..nếu như acx cho tái mà vẫn giữ nguyên lãi như thế mà delay vẫn trên 5 ngày thì cũng k khả quan lắm..mà lãi lại càng sinh lãi...nếu như k giảm bớt lượng delay hàng ngày thì có khả năng sẽ reset trước khi lên 10% quá..vì luọgw rút tiền so với khi chưa cho tái giữ nguyên lãi vẫn cứ là delay 5 ngày..-> lãi sinh càng mạnh..chỉ đc cái là giảm thiểu bớt lệnh pay..nhưng trc đợt 6% acx cũng đã có lượng mem rất đông và vẫn cứ pay đều..cho nên số lượng ng pay quá nhiều dẫn đến bị delay là việc k đúng cho lắm..việc em nghĩ tái như này đồng nhĩa vs acx như con dao 2 lưỡi vậy..nhưng acx vẫn là trang mạnh nhất cho đến bgio nên niềm tin của nó vẫn rất còn lớn..:D

thực sự là e đang thắc mắc như này??..nếu như acx cho tái mà vẫn giữ nguyên lãi như thế mà delay vẫn trên 5 ngày thì cũng k khả quan lắm..mà lãi lại càng sinh lãi...nếu như k giảm bớt lượng delay hàng ngày thì có khả năng sẽ reset trước khi lên 10% quá..vì luọgw rút tiền so với khi chưa cho tái giữ nguyên lãi vẫn cứ là delay 5 ngày..-> lãi sinh càng mạnh..chỉ đc cái là giảm thiểu bớt lệnh pay..nhưng trc đợt 6% acx cũng đã có lượng mem rất đông và vẫn cứ pay đều..cho nên số lượng ng pay quá nhiều dẫn đến bị delay là việc k đúng cho lắm..việc em nghĩ tái như này đồng nhĩa vs acx như con dao 2 lưỡi vậy..nhưng acx vẫn là trang mạnh nhất cho đến bgio nên niềm tin của nó vẫn rất còn lớn..:D

vấn đề đầu tiên : nó sẽ giải quyết đc $$$ đọng. Chứ h mà lên 9 - 10% >>> 2% mà $$$ vẫn còn đọng thì cũng như ko. Dự là trong vòng 1 - 2 tuần tới có nhiều biến động

em
vấn đề đầu tiên : nó sẽ giải quyết đc $$$ đọng. Chứ h mà lên 9 - 10% >>> 2% mà $$$ vẫn còn đọng thì cũng như ko. Dự là trong vòng 1 - 2 tuần tới có nhiều biến động
em nghĩ tiền đọng nó cũng k giải quyết đc bnhiu đâu ạ..vì những ng max 800 1 lệnh thì ngta vẫn cứ 4-5 ngày sẽ pay đc 1 lệnh như thường mà thêm vô đó tiền trong ví đi tái đầu tư sẽ còn sinh thêm lãi.còn khi bị delay nó vẫn ở trong ví và k chỉ để đợi tgian để rút..còn ng ít chưa max tái đi tái lại cũng sẽ 1 lúc nào đó họ ngừng ăn lãi..em thấy chiêu này có vẻ là con dao 2 lưỡi với acx...

Nó cho tái ngụ ý muốn bảo chúng ta tái
Ok tái thôi :D sau này ko còn dc tái nữa đâu

em

em nghĩ tiền đọng nó cũng k giải quyết đc bnhiu đâu ạ..vì những ng max 800 1 lệnh thì ngta vẫn cứ 4-5 ngày sẽ pay đc 1 lệnh như thường mà thêm vô đó tiền trong ví đi tái đầu tư sẽ còn sinh thêm lãi.còn khi bị delay nó vẫn ở trong ví và k chỉ để đợi tgian để rút..còn ng ít chưa max tái đi tái lại cũng sẽ 1 lúc nào đó họ ngừng ăn lãi..em thấy chiêu này có vẻ là con dao 2 lưỡi với acx...
Bạn này vẫn chưa hiểu vấn đề nhỉ, đọc lại page trước đi đã có nói r, ACX đang cân bằng giữa 2 lực lượng đại gia và tiểu gia

acx vẫn là site đáng theo dõi và chơi nhất trong tất cả các trang bgio..giờ tìm đc site nào mà có lòng tin như này quá khó luôn.chắc ngôi sao chỉ có 1 :D

Your Perfect Money withdrawal request for $146.40 has been sent!

Your Member ID: 44xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U6xxx )
Reference Number: 104459289

Be sure to tell everyone you can about your withdrawal - and

Your Perfect Money withdrawal request for $36.48 has been sent!

Your Member ID: 26xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U7xxx )
Reference Number: 104459712

2 lệnh kỷ lục chắc gần 200h đã cập bến

em

vấn đề là chúng ta giống tôn ngộ không trong bàn tay Phật Tổ ấy. Nên nhớ acx còn 1 sì kiu đẳng cấp thế giới : kỉ băng hà ACX

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week