Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ko biết thông ass có đau ko nhỉ ? Thấy em gì ở bên ấn độ cũng lặn mất tăm rồi ko biết thuhanguyen đâu òi nhỉ
Ko biết thím có đọc kĩ mail nó vừa gửi chưa, nó kêu hình như là vẫn có trường hợp khẩn cấp, ko biết lúc đó thím thốn với lồng lộn lên thế nào :(

Ko biết thông ass có đau ko nhỉ ? Thấy em gì ở bên ấn độ cũng lặn mất tăm rồi ko biết thuhanguyen đâu òi nhỉ
Em nói thật chứ cũng một phần do bác thôi...giờ chui đầu vào rọ rồi phải chịu thôi ạ...:(...Phân tích để làm gì khi mà mọi việc đâu khá hơn..chém gió là chính thôi bác..

Bác nói rõ xem là kiểu bị đèn đỏ của các chị em ý hả , đm nó bảo bỏ mà vẫn còn chiêu này thì bó cánh rồi
Nó có bảo bỏ đâu..có cái mail gần nhất nó bảo vẫn sẽ dùng trong trường hợp khẩn cấp mà...:(

Nó có bảo bỏ đâu..có cái mail gần nhất nó bảo vẫn sẽ dùng trong trường hợp khẩn cấp mà...:(

vấn đề ở chỗ nhìu người hỉu lầm là nó bỏ luôn. Về cơ bản chúng ta dùng toàn bộ $$$ đọng mua pack là ý đồ của acx time này. Vì nếu mua pack hết nó thoải mái reset or restart. mà ko sợ $$$ bị đọng.

vấn đề ở chỗ nhìu người hỉu lầm là nó bỏ luôn. Về cơ bản chúng ta dùng toàn bộ $$$ đọng mua pack là ý đồ của acx time này. Vì nếu mua pack hết nó thoải mái reset or restart. mà ko sợ $$$ bị đọng.
hihi..chuẩn ý em..thấy dân tình chẳng show giờ pending nữa..tái hết roài...mấy bác ở trên cứ đầu tư kiểu này thì chỉ làm được mỗi ACX thôi..còn sẽ phần nhiều thất bại ở các dự án khác..:)

Cho mình hỏi chức năng restart là mất hết tiền trong pack hả bạn?

mất ran dom pack từ 50 - 70% số pack. vd bác có 100 pack 10 ngày - 200 pack 15 ngày - 300 pack 20 ngày >>> 600 pack mà restart nó dựa trên số pack chứ ko phải dựa trên số $$$ pack ăn đc. Nên hên xui

Đệt , vậy mình mang 8500$ lần trước mua pack ăn quả lừa của adx rồi , đắng lòng , Ông già ferick man cao tay thật , nhậu nhẹt chán chê rồi bắt dân chúng gánh nạn hộ

mất ran dom pack từ 50 - 70% số pack. vd bác có 100 pack 10 ngày - 200 pack 15 ngày - 300 pack 20 ngày >>> 600 pack mà restart nó dựa trên số pack chứ ko phải dựa trên số $$$ pack ăn đc. Nên hên xui
Thế bây g có nên tái tiếp không bạn? vì tái thì mất pack mà để trong ví thì ko biết nó có mất không đây :confused:

Đệt , vậy mình mang 8500$ lần trước mua pack ăn quả lừa của adx rồi , đắng lòng , Ông già ferick man cao tay thật , nhậu nhẹt chán chê rồi bắt dân chúng gánh nạn hộ
Lừa gì đâu, bỏ tiền trong tài khoản mà có rút ra được đâu. Vậy thà tái để kiếm chút đỉnh thì vẫn hay hơn để $$$ trong tài khoản. Còn chuyện nó reset hay restart thì chỉ là sớm muộn. Nhưng reset về 2% trong lúc này là ưu tiên. Bởi vì nó cần phải đi qua 1 vòng đời và cũng là để giữ cái uy tín vốn có của nó. Nếu nó không làm được điều này, thì không thể qua được thời hoàng kim của JPB.

Thế bây g có nên tái tiếp không bạn? vì tái thì mất pack mà để trong ví thì ko biết nó có mất không đây :confused:

Đằng nào cũng chết rồi bác ag , chơi mạnh đê , êm mỗi ngày getpaid 1700$ nên ko lo , cứ đủ 6 cây vàng + 40 củ nữa thì kiểu gì cũng ngon lành sẽ đập lại

Haizzzzzzzzz
Nghe hoài thấy mệt.........

tuỳ mỗi ng có quyết định riêng. Nhưng khả năng là khi về 2% sẽ có 1 đợt restart

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week