Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
up đi ,h JSS đang chậm,up sớm lúc nào hay lúc đó,up xong còn phải đợi po chuyển sang JSS

sao mềnh nghe các bạn khác nói đừng có hy vọng matrix nữa , chờ cả tháng trời mà không được matrix nào cả?

sao mềnh nghe các bạn khác nói đừng có hy vọng matrix nữa , chờ cả tháng trời mà không được matrix nào cả?

thế nên mới phải up,chả lẽ đợi đến lúc được mới up thì còn phải đợi thêm đến bao h?
15$/3 tháng cũng quá bèo!

Mình Up Pre cho acc lâu rồi . có cần làm j để những Pos bị RS chuyển sang JSS hay không . Hay chỉ cần chờ đợi thôi ? các PRO !!!!

Theo mình thì cứ đập mạnh một cục ngay sau ngày cut off. Rồi rút một mạch, không tái đầu tư nữa. Chờ restart lại đập tiếp, thì sẽ không sợ restart nữa.

Matrix Jss thì chậm lắm, mấy tháng nay chẳng thấy update gì cả :(

Theo mình thì cứ đập mạnh một cục ngay sau ngày cut off. Rồi rút một mạch, không tái đầu tư nữa. Chờ restart lại đập tiếp, thì sẽ không sợ restart nữa.

Matrix Jss thì chậm lắm, mấy tháng nay chẳng thấy update gì cả :(

mình cũng nghĩ vậy, nhưng cái này vốn lớn thì mới ngon cậu à, vốn nhỏ vài chục pos thì ăn hơi ít!

tks bác Tùng nhe. từ nay về sau bác k cần nhá máy cho iêm nữa đâu. đã hết pos rồi.tạm ngưng để dành $ có việc. hẹn 1 ngày k xa sẻ quay lại. chúc a e thắng lớn với jss nhé.sống thêm vài chục năm nửa.
số đt iêm là:01668377385 nhé

Cho newbie hỏi chút : sau khi mua 1 pos với 10$ ban đầu . sau 81 ngày đc tầm 15 $ phải ko , vậy có thể dùng nó để mua tiếp 1 pos nữa ko ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week