Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Vậy ko kích cầu tiêu dùng thì trên danh nghĩa tiền vẫn sinh ra tiền và ko có tiền mới vào thì tiền trong pm sẽ cạn kiệt vì chơi đẹp sẽ pay hết tiền , còn trên hệ thống vẫn là $ mà hihi
9 hoặc 10% có lên thì chỉ tiền tái trong hệ thống thôi , vậy nên 2% sẽ là 1 cái lý tưởng để bắt đầu lại kìm hãm sự lạm phát , pay đều

Giống như hồi xưa có đám lấy hình mấy cái xe hơi đẹp đẹp trên mạng quăng lên, xong nói tui bán xe hơi ai muốn bán chung hùn vốn chia tiền lời vậy đó.
Xong cái rồi 1 ngày đẹp trời "điều mà ai cũng biết là gì đấy" nó tới. =))
Nói chung lại là mấy con số ở trên mạng nó nhảy dữ lắm, nên ai cảm thấy có niềm tin với cái gì đó thì tin thôi.

Vậy ko kích cầu tiêu dùng thì trên danh nghĩa tiền vẫn sinh ra tiền và ko có tiền mới vào thì tiền trong pm sẽ cạn kiệt vì chơi đẹp sẽ pay hết tiền , còn trên hệ thống vẫn là $ mà hihi
9 hoặc 10% có lên thì chỉ tiền tái trong hệ thống thôi , vậy nên 2% sẽ là 1 cái lý tưởng để bắt đầu lại kìm hãm sự lạm phát , pay đều
Người cũ thì 90% chỉ tái, còn người mới trong số 4000 sign up 1 ngày new member hoàn toàn thì sao?
ACX đang hướng tới người mới chứ không phải người cũ đã và đang ăn lãi trên số tiền đầu tư

Giống như hồi xưa có đám lấy hình mấy cái xe hơi đẹp đẹp trên mạng quăng lên, xong nói tui bán xe hơi ai muốn bán chung hùn vốn chia tiền lời vậy đó.
Xong cái rồi 1 ngày đẹp trời "điều mà ai cũng biết là gì đấy" nó tới. =))
Nói chung lại là mấy con số ở trên mạng nó nhảy dữ lắm, nên ai cảm thấy có niềm tin với cái gì đó thì tin thôi.
lại thánh boss-auto trá hình vào phá acx chăng :D

lại thánh boss-auto trá hình vào phá acx chăng :D
Kệ đi e chúng ta còn cả 1 chặng đường dài phía trước nên cứ từ từ mà chơi, h a chỉ quan tâm khi nào về 2% và sau đó sẽ phát triển tiếp ntn chứ còn 1 số người có giải thích mãi đi chăng nữa họ cũng cố tình không hiểu.
Cứ để thời gian chứng minh!

Last edited:
Người cũ thì 90% chỉ tái, còn người mới trong số 4000 sign up 1 ngày new member hoàn toàn thì sao?
ACX đang hướng tới người mới chứ không phải người cũ đã và đang ăn lãi trên số tiền đầu tư
người mới pay ra sao thì mình ko biết, nhưng nếu vẫn pending >100h thì liệu trong số 4000 sign up có mấy người dám dep mạnh ? Với tình hình như vậy, lâu dài thì wallet trong acc ACX sẽ ngày càng tăng mạnh nếu ai ai cũng tái và with tiền, dẫn đến nợ xấu, chỉ là phân tích thôi, hy vọng mình sai :D

người mới pay ra sao thì mình ko biết, nhưng nếu vẫn pending >100h thì liệu trong số 4000 sign up có mấy người dám dep mạnh ? Với tình hình như vậy, lâu dài thì wallet trong acc ACX sẽ ngày càng tăng mạnh nếu ai ai cũng tái và with tiền, dẫn đến nợ xấu, chỉ là phân tích thôi, hy vọng mình sai :D
dep mạnh thì không nhưng 100$ thì sao?
Giả sử trong số 4000 mỗi người trung bình dep chỉ dep 10$ thì sao?
Bên mình h hội đa cấp vẫn chấp nhận việc pay chậm và toàn chơi từ 500-1000$ thôi, người mới đấy.
Mình đã nói rồi thế giới rộng lớn lắm chúng ta dù có suy luận đến mấy vẫn chỉ là đếm cua trong lỗ thôi.
Bác chắc chưa đọc bài phân tích của mình đúng không? Nếu đọc thì sẽ hiểu họ xử lý $ tồn đọng như thế nào

Đợt này có vẻ adx ko đề cập đến việc lên 9% thì phải

thu mua acc acx rate = 20% $$$ balance. Ai đã lời và muốn hạ cánh thì lên tiếng :D

Giờ tiền tồn (đã get paid) của bạn có là 1 tỷ $ nhưng nó vẫn ở trong ACX, và ACX có đủ quyền lực để biến cái đống tiền tồn ấy thành 1 cái gì đó :cool:, chứ đâu phải cái đống tiền tồn ấy sẽ được trả 100% đâu :D

Giờ tiền tồn (đã get paid) của bạn có là 1 tỷ $ nhưng nó vẫn ở trong ACX, và ACX có đủ quyền lực để biến cái đống tiền tồn ấy thành 1 cái gì đó :cool:, chứ đâu phải cái đống tiền tồn ấy sẽ được trả 100% đâu :D
ý mình là vậy đó, về lâu dài liệu ACX có đủ tài chính để chi trả ko đó mà, nếu như lúc trước bắt with ra dep vô lại mới dc hưởng 8% thì kéo dài time ra dc, còn như bây giờ repurchase luôn thì chỉ giảm dc 1 thời gian rút tiền thôi.

Bác này chưa được phá băng bao giờ hay sao mà nói lạ vậy

Adx nó có lắm chiêu lắm ko xoay kịp đâu , về 2% không ngon thì 3% cứ thế mà nhích lên
Hoặc nó vẫn ban hành luật reset thiến 50-70% pack khi vỡ nợ hoặc mất khả năng chi trả

Bác này chưa được phá băng bao giờ hay sao mà nói lạ vậy

Adx nó có lắm chiêu lắm ko xoay kịp đâu , về 2% không ngon thì 3% cứ thế mà nhích lên
Hoặc nó vẫn ban hành luật reset thiến 50-70% pack khi vỡ nợ hoặc mất khả năng chi trả

:eek::eek::eek: cho e hỏi ngu là cái hình có tác dụng gì trong cmt của bác vậy :eek::eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week