Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hồi chiều có nói chiện với 1 thanh niên onecoin cái gói 130 eur thanh niên ấy chém tới 3.8 tr VND lại còn do công ty VN quy cmn định nữa hài vỡi
. Đúng là toàn ng VN lừa nhau

hồi chiều có nói chiện với 1 thanh niên onecoin cái gói 130 eur thanh niên ấy chém tới 3.8 tr VND lại còn do công ty VN quy cmn định nữa hài vỡi
. Đúng là toàn ng VN lừa nhau
Hà hà
Lúc trước bọn nó còn đòi 4 củ cơ
Thế là giảm rầu đấy

Vừa mới về media hơn 150h , nhưng về là vui rồi
08.10.15 16:56 Receive Received Payment 484.22 USD from account U4962269 to account U7066887. Batch: 104682563. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4405872-228799.

gói tycoin trc mấy bác đa cấp bị chém 155tr :p em làm hết có 138tr xong em bảo các bác ý em làm rẻ hơn và thu 145tr nè (tất nhiên có nói thẳng luôn là thu vì sự thiếu hiểu biết của các bác ý) :D mỗi tháng có hơn chục khách =)) độc có reg mail reg nick và dep tiền

nhưng kiếm site ex thì rẻ hơn :D
Bác chơi thì làm gói to 1 tý
Gói to gói nhỏ gì bọn nó ( onecoin) cũng thu phí hết 30eur cho mỗi gói , gọi là phí khởi tạo , rồi phí dep nữa
Nói chung là nhiều gói 100 eur thì càng tèo

gói tycoin trc mấy bác đa cấp bị chém 155tr :p em làm hết có 138tr xong em bảo các bác ý em làm rẻ hơn và thu 145tr nè (tất nhiên có nói thẳng luôn là thu vì sự thiếu hiểu biết của các bác ý) :D mỗi tháng có hơn chục khách =)) độc có reg mail reg nick và dep tiền
Vụ này ngon à nha :))))

Nhớ 6 tháng trước onecoin bị chửi như chó, bạn mình nhảy vào, mình cũng bảo đừng nhảy vào nguy hiểm lắm, nó ko chịu nghe. Bây giờ thì nó mới mua chiếc Mercedes-Benz C250, giờ nó đã công nhận là mình ngu thật T_T
Cho nên bây giờ mình đầu tư ACX

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week