Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
:eek::eek::eek: ít thì cũng 1 tuần chớ làm gì mà gấp zây. member giờ đâu có cục cựa được nữa đâu:rolleyes:

nó phải đẩy gấp vì càng để lâu càng khó giải quyết $$$ ảo.

đẩy nhanh về 2%, mà paid nhanh trở lại cũng dc rồi

thì chỉ có đẩy về 2% mới pay nhanh đc thôi vì nếu đẩy về 2% mà vẫn pay sida thì xác định ra đi :D

Em có suy nghĩ như thế này, nó ra chiêu mua pack để giảm số tiền tồn, khi về 2%, nó sẽ PAID nhanh trở lại, cho nên ai tồn $ nhiều sẽ rút nhanh, lúc này nó sẽ nai lưng ra trả tiền khủng khiếp cho các ĐẠI GIA :D, nhưng DO đã lỡ mua PACK ăn hết rồi nên chúng ta ngậm đắng nuốt cay ăn mức lãi 2%, và nó có thời gian trong vài tháng để trả tiền cho chúng ta ở mức 2% :D cho nên mọi người nên giữ lai 50% $ tồn nhé :D (AI ko giữ sau này đừng hối hận )

Em có suy nghĩ như thế này, nó ra chiêu mua pack để giảm số tiền tồn, khi về 2%, nó sẽ PAID nhanh trở lại, cho nên ai tồn $ nhiều sẽ rút nhanh, lúc này nó sẽ nai lưng ra trả tiền khủng khiếp cho các ĐẠI GIA :D, nhưng DO đã lỡ mua PACK ăn hết rồi nên chúng ta ngậm đắng nuốt cay ăn mức lãi 2%, và nó có thời gian trong vài tháng để trả tiền cho chúng ta ở mức 2% :D cho nên mọi người nên giữ lai 50% $ tồn nhé :D (AI ko giữ sau này đừng hối hận )

thì có gì đâu :D. Ăn 2% cũng ngon chán :D vì vậy cần tăng số pack lên càng nhìu để ăn nhìu với lại ai biết đc acx làm gì với số $$$ bị đọng :D

thì có gì đâu :D. Ăn 2% cũng ngon chán :D vì vậy cần tăng số pack lên càng nhìu để ăn nhìu với lại ai biết đc acx làm gì với số $$$ bị đọng :D
ăn 2% cũng ngon, nhưng cảm giác toàn bộ $ tồn được paid về ví nhanh hơn, tiền vào pm là chắc cũ vẫn thích hơn a, :D , nói chung chiến thuật 50% tái và 50% giữ lại là quá chuẩn lúc này :D

ăn 2% cũng ngon, nhưng cảm giác toàn bộ $ tồn được paid về ví nhanh hơn, tiền vào pm là chắc cũ vẫn thích hơn a, :D , nói chung chiến thuật 50% tái và 50% giữ lại là quá chuẩn lúc này :D

chưa hẳn đâu :D

Thắc mắc là khi về 2% thì những lệnh rút pending nó xử lý ra sao???
Sẽ pay hay ko pay mà huỷ lệnh nhở

Hiện tại nếu về 2% thì get paid now của mình ở 2% cũng gấp 3 lúc mình đầu tư vào 6% mà mình đang muốn nâng lên gấp 4 or 5 lần luôn nên chả có gì phải sợ mà ko tái hết :cool: ko tái về sau tái = $ từ PM tiếc hơn (ko tái sau này đừng hối hận)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week