Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Hic nhiều ng ngây thơ thật,buồn vì nhiều ng cứ thắc mắc admin làm gì để trả lãi. Dạ thưa admin chổng đít lên để mem thông rồi lấy tiền trả lãi cho bạn đấy, đã tìm hiểu thì tìm hiểu cho kỹ và hiểu nhanh vào, chúc bạn sẽ nhanh tìm ra bản chất vấn đề và hiểu đúng.
Cảm ơn bạn nha. Mình sẽ tìm hiểu thêm. Tham gia vào mấy thể loại kiểu này hơn 2 tháng rồi mà đúng là mình không biết được các admin làm gì để sinh ra lãi thật. Đúng kiểu mình ngu dốt không thể làm lớn được. Một lần nữa cảm ơn bạn nha. Mình sẽ cố gắng tìm hiểu vấn đề này vậy

Còn vấn đề có phải rửa tiền hay không mình chỉ lạm bàn là có thể thôi. Chứ mình cũng chưa chắc chắn 100% mà bạn.

Với lại nếu có thể thì bạn có thể bật mí một chút về vấn đề admin có thể làm gì để sinh ra lãi được không. Mình nghĩ admin dùng tiền của member để đầu tư 1 cái gì đó sinh ra lãi. Sau đó dùng lãi trả cho thành viên. Nhưng có vẻ không được hợp lý cho lắm.

Việc biết được admin dùng tiền của mình để làm gì sinh ra lãi cũng là để member tự tin hơn khi đầu tư vào site mà cậu. Chứ có phải cứ thấy các pro bảo dep vào site nào đó là lao đầu vào dep đâu. Đến khi site scam thì lại đi kêu khổ. Mình k thích cái vòng luẩn quẩn đó nên muốn tìm hiểu thêm chút thôi. Mong bạn thông cảm nha

biết cũng chơi và ko biết cũng chơi.:rolleyes:
Thì tớ vẫn đang chơi và đang tìm hiểu thêm mà cậu. Cái gì thì cái tớ thấy việc biết và đầu tư thì tốt hơn việc không biết mà cứ lao đầu vào.

Ui zời, lên cứ lên thôi, e đẩy pack thì cứ đẩy thôi :). Đến đâu hay đến đó :).
Đồng ý trong thời điểm hiện tại thì làm thế. Và mình cũng đang làm như thế. Nhưng tớ chỉ muốn hiểu thêm một chút về site để có thể tự tin hơn khi đầu tư thôi. Không chỉ riêng với ACX mà còn nhiều site khác mà cậu. Các PRO thường phân tích rất chi tiết và có lý về vấn đề của site. Nhưng về vấn đề site làm gì để sinh ra lãi thì chưa thấy pro nào nói về vấn đề này

Đồng ý trong thời điểm hiện tại thì làm thế. Và mình cũng đang làm như thế. Nhưng tớ chỉ muốn hiểu thêm một chút về site để có thể tự tin hơn khi đầu tư thôi. Không chỉ riêng với ACX mà còn nhiều site khác mà cậu. Các PRO thường phân tích rất chi tiết và có lý về vấn đề của site. Nhưng về vấn đề site làm gì để sinh ra lãi thì chưa thấy pro nào nói về vấn đề này

cái này thì chỉ có át min mới biết :D và bởi vì chúng ta ko biết nên chúng ta mới là người invest chứ nếu chúng ta biết thì ta cũng làm át min :D

cái này thì chỉ có át min mới biết :D và bởi vì chúng ta ko biết nên chúng ta mới là người invest chứ nếu chúng ta biết thì ta cũng làm át min :D
Đồng ý với bạn là như thế. Chỉ có admin mới biết. Có điều một số PRO hình như có biết 1 số cách để ad sinh ra lãi và trả cho thành viên. Còn với mức hiểu hiện tại của mình thì chỉ là nó lấy tiền người đi sau trả cho người đi trước. Và tất cả các việc ad làm chỉ là làm sao lôi kéo người dep vào vào càng nhiều càng tốt để có tiền trả cho thành viên vào trước. Nhưng hình như các PRO thì không nghĩ như thế thì phải

Đồng ý với bạn là như thế. Chỉ có admin mới biết. Có điều một số PRO hình như có biết 1 số cách để ad sinh ra lãi và trả cho thành viên. Còn với mức hiểu hiện tại của mình thì chỉ là nó lấy tiền người đi sau trả cho người đi trước. Và tất cả các việc ad làm chỉ là làm sao lôi kéo người dep vào vào càng nhiều càng tốt để có tiền trả cho thành viên vào trước. Nhưng hình như các PRO thì không nghĩ như thế thì phải
Mọi người cứ hỏi ACX lấy tiền ở đâu để giả cho mem :rolleyes: đã có nhiều suy đoán nhưng sau 1 hồi nghiên cứu mình đã bít nó lấy tiền ở đâu

Mọi người cứ hỏi ACX lấy tiền ở đâu để giả cho mem :rolleyes: đã có nhiều suy đoán nhưng sau 1 hồi nghiên cứu mình đã bít nó lấy tiền ở đâu
gia cái dự sẽ xuất hiện rất nhiều thánh phán > tương lai nghề thầy bói chắc tay :D

Greetings quang!

This E-mail is to inform you that the 233 Media Pack(s) you bought

have been placed and assigned to the following account:

Member ID: 4410135
Purchase Date: 2015-10-11 00:57:20

Feel free to log in to review your MediaPack(s):
http://www.adclickxpress.com/login
Best Regards,
Member Support

Tái đi sợ gì mưa rơi

Hiểu bản chất vấn đề rồi đới :)), ko lôi kéo ai cũng dc, có điều bỏ ra nhiều vốn và có thể mất nhiều hơn là dc

Ad gold 250h, tiền ơi e ở đâu, a tìm e mãi mà k thấy hức hức... :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week