Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
gần 3 tuần rồi chả ai nhận đc đồng nào... chỉ đc một số ng đc nhận.. không phải là đang paid theo kiểu tránh dính phốt sao?
CHẢ AI NHẬN ĐƯỢC ĐỒNG NÀO?
RIÊNG CÂU NÀY ĐỦ CHO ÔNG THUA 1000$ RỒI KHÔNG CẦN PHẢI NÓI THÊM LẠI CÒN GẦN 3 TUẦN =))=))

hueitclub

Hero
Verified
Reactions
615
MR
0.000
Chat with me via Skype
CHẢ AI NHẬN ĐƯỢC ĐỒNG NÀO?
RIÊNG CÂU NÀY ĐỦ CHO ÔNG THUA 1000$ RỒI KHÔNG CẦN PHẢI NÓI THÊM
Haha... đúng là vậy còn gì... đc bao nhiu người nhận đc 1 đợt paid? Nếu điều như trước thì đã ko nói làm gì! Sao không đọc thêm phần chỉ một vài người nhĩ???

quangnam52335

Hero
Verified
Reactions
2,123
MR
5.085
Follow me on Facebook
gần 3 tuần rồi chả ai nhận đc đồng nào... chỉ đc một số ng đc nhận.. không phải là đang paid theo kiểu tránh dính phốt sao?
mình mới về hôm qua sau 250h đó, media silver thôi, còn AD ko chơi nên ko biết, khả năng nó giam 1 time dài thôi, nếu ko tái đầu tư tiếp thì từ từ sẽ rút dc về hết, theo mình nghĩ là vậy, ai cũng hy vọng site pay ngon lại thôi, tranh cãi gì cho mệt mấy bạn ah.

Haha... đúng là vậy còn gì... đc bao nhiu người nhận đc 1 đợt paid? Nếu điều như trước thì đã ko nói làm gì! Sao không đọc thêm phần chỉ một vài người nhĩ???
CHẢ AI= KHÔNG CÓ AI, về học lại tiếng Việt đi :D
ÔNG CHỈ ĐÍCH DANH CHỈ 1 VÀI NGƯỜI RA ĐÂY TÔI CHO ÔNG 1000$

ko phải vậy đâu, mình rút 3 acc cùng 1 thời điểm, sau 250h về cả 3 nhé, nó pay theo đợt chứ ko phải pay lựa chọn như bạn nói đâu.

A lâu lâu vào spam một lần thôi... A thừa bik tình hình của nó như thế nào! Có kẻ ăn ko nói có thì cũng vừa phải thôi thì cũng nên dừng lại :D
Nhấn nút biến dùm, topic này ra sao ai được pay thế nào thì mọi người đều biết, đừng nghĩ ai cũng như ông!

Tương lai k biết nhưng giờ nó pending vậy thì ai rút dc đồng nào vui đồng đó. Có lời rồi kệ miẹ ACX. Đừng cãi nhau mất công cậu ơi

A lâu lâu vào spam một lần thôi... A thừa bik tình hình của nó như thế nào! Có kẻ ăn ko nói có thì cũng vừa phải thôi, cũng nên dừng lại :D

media gold 300h sao ? Nếu vậy thì bạn phá kỷ lục rồi, giờ tình hình thế ai cũng chờ thôi, hình như bạn cũng có lãi rồi mà, khi nào về thì về, nhiều tiền thì kiếm thêm site chơi :D
Gold chính hãng lun... thế mới vào spam :D Kiên nhẫn với nó cho tới lên 10% lun rồi tính :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,506
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week