Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Toàn media về, ad ơi e ở đâu, a chờ hơn 300h dồi.... :confused:

Mail của nó nội dung chủ yếu là kiu gọi đầu tư để kéo dài tg của 9% một khi lên 10% thì sẽ sớm quay về 2% ý là vậy o_O

Mail của nó nội dung chủ yếu là kiu gọi đầu tư để kéo dài tg của 9% một khi lên 10% thì sẽ sớm quay về 2% ý là vậy o_O
Mức % nào thì nó cũng kêu gọi như thế thôi :D

1 là nó có tiền sắp pay ngon trở lại
2 là dương đông kích tây , dep hay ko kệ cmn chúng mày , kêu gọi dep vào lên 10% vài hôm hạ về 2%

Không biết có ai suy nghĩ như em không nhỉ ?. Nếu về 10% em nghĩ nó sẽ kéo dài hơn cả 9%. Bởi vì acx luôn đi ngược lại với suy nghĩ của nhiều người. Kéo dài 10% sẽ làm nhiều người đứng đợi thấy tiếc. Đến khi tiếc quá thì nhảy vào tất tay. Lúc đó nó reset phát về 2%.

Ơ cái l' gì thế.... Nói cho để biết rõ bản chất , để tự quyết định nên chơi hay nghỉ và có quyết định sáng suốt dừng đúng lúc thì lại gặp quả này :(, mình biết kiếm tiền online từ năm 2003 đến giờ ( từ hồi e-gold và wmz thông dụng) có thể là chưa hiểu biết toàn bộ nhưng cũng có it kinh nghiệm đủ để ko phán bừa là nó rửa tiền. Và bản chất là nhiều ng hám lợi bất chấp hậu quả lôi kéo ng khác để làm lợi cho mình. Còn bạn đã hiểu đúng rồi lại cứ đi tìm hiểu cái ở đâu đâu như thế ko là ngốc thì là gì.
okay. Tớ sai rồi. Nhưng về cơ bản mình góp ý với cậu 1 chút là cậu k nên dùng những câu từ nặng nề quá để nói về người khác. Cái bài của tớ về việc rửa tiền. Tớ cũng chỉ nói có thể là suy đoán thôi. Chứ tớ k có khẳng định. Mà suy đoán có thể sai, có thể đúng. Cậu chỉ nên góp ý thôi chứ k nên có lời lẽ nặng nề như thế, ai cũng có lòng tự trọng của mình mà cậu

Còn tớ cực liệt phản đối chuyện mấy ông đi tuyển ref. Cứ cái kiểu thổi bùng về 1 site nào đó lên để ăn tiền hoa hồng, còn ai mất thì mất. Tao cứ ăn chắc tiền hoa hồng đã.

Theo tớ thấy thì các pro mà có nhiều ref ấy. thì họ chả bao giờ lỗ cả. Như hồi tớ chơi Lengdclick. Chưa được 1 vòng thì đã bị Scam rồi. Thế mà vẫn có ông dám tự tin lên khoe là có lãi từ site đó. Cái đó k lãi từ Ref thì từ đâu

Không biết có ai suy nghĩ như em không nhỉ ?. Nếu về 10% em nghĩ nó sẽ kéo dài hơn cả 9%. Bởi vì acx luôn đi ngược lại với suy nghĩ của nhiều người. Kéo dài 10% sẽ làm nhiều người đứng đợi thấy tiếc. Đến khi tiếc quá thì nhảy vào tất tay. Lúc đó nó reset phát về 2%.
với chính sách pay như hiện tại thì nó có thể kéo dài cả tháng nếu muốn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,156
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week