Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cheat coingeneration ạ :p sau vụ đấy đc gần 300 thì mất 70% $ vào invest và e đã đi làm rồi vừa trở lại MMO đc gần 1 năm, đang dang dở offer thì kiếm đc acx ạ :D lần này e là nhà đầu tư thuần chủng
anh bỏ opa 1 2 năm rồi em lại vào cái đó làm gì, không ăn thua mà cái ngon cũng bị bọn nó ăn hết vài năm trước rồi, năm ngoái vụ coin ảo đó thấy em chiến ~30 btc cũng căng đó, nói chung đi làm ngoài đời thì tốt hơn, mmo giờ với a chỉ là niềm vui

giờ em chuẩn bị nghỉ làm để về làm mmo đây ạ @@ e thấy mảng offer vẫn 20k 1 tuần là chuyện bthuong đó chứ ạ
nói chung anh vẫn công nhận em thông minh, $ 20k 1 tuần thì anh chưa thấy ai làm được nếu so lo, nếu là admin nhiều mem, có network thì có thể. Rất khó, không hiểu sao em bảo đó là chuyện bình thường, khi anh làm được việc gì đó thì anh mới bảo nó bình thường, có khi nào???? thôi ngủ đây

à hiện tại mình mới đang xây dựng hệ thống thôi, mình nói bình thường là vì mình đã nhìn thấy prof của quá nhiều người như thế (tất nhiên phải dựa vào mối quan hệ tốt mới đc xem), chưa biết mình có làm đc đến chừng đó hay ko nhưng ở đời mà, mất gì đâu mà ko trải nghiệm :rolleyes: có thể nói bình thường là hơi quá vì đang díp cả mắt rồi
off h khó ăn hơn 1-2 năm trước , nếu h làm traffic thực thì có thể khả thi hơn , một hướng đi lâu dài ;)

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
e chưa ưng lắm vì vẫn dính 1 2 số ngoài dìa ạ:oops:
Trừi..nếu mà được như thế thì super Hot U luôn ý chứ...cơ mà được hai cái số này làm ăn cũng có chút gì đó may mắn...:D..
P/s: mình thấy khâm phục bạn..:)

thikhanh123

Junior
Reactions
258
MR
0.000
Follow me on Facebook
Không liên quan nhưng Thái Lan chấp 2 trái em nằm kèo dưới vẫn thua 3 tô mì hoành thánh các bác ợ..:eek:
P/S: hơn 200h vẫn chưa pay, chờ tiếp..o_O

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker