Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
về 2% mà nó thực hiện đúng theo lời nó nói thì ko còn là hên nữa rùi :D
Lúc cần đập mạnh là phải quyết đoán :D
Chuyện pack nó về 2% thì mình ko có ý kiến nhưng cái mình quan tâm là với cái tình trạng pending ntn thì số tiền bị kẹt chưa kịp rút trong wallet thì khi rs nó sẽ xử lí ntn, lệnh pending thì nó khẳng định là sẽ pay rồi nên chỉ quan tâm về cái còn lại thôi
Các cụ có câu "chắc cú hơn bú ****" (sr mod, đừng ban mình mà tội nghiệp :v) thế nên cứ im lặng chờ là tốt hơn cả ( ít nhất là với mình :D)

Chuyện pack nó về 2% thì mình ko có ý kiến nhưng cái mình quan tâm là với cái tình trạng pending ntn thì số tiền bị kẹt chưa kịp rút trong wallet thì khi rs nó sẽ xử lí ntn, lệnh pending thì nó khẳng định là sẽ pay rồi nên chỉ quan tâm về cái còn lại thôi
Các cụ có câu "chắc cú hơn bú ****" (sr mod, đừng ban mình mà tội nghiệp :v) thế nên cứ im lặng chờ là tốt hơn cả ( ít nhất là với mình :D)
không biết thì cứ chuyển thành pack thôi để nhiều $ tồn làm gì

Của êm bây giờ tính lên 12 cây vàng rồi , tính đơn giản là đã tái 13k hi hi
Thuhanguyen cũng rung cây dọa khỉ hả , đã có tý lãi nào chưa ? Hay vốn liếng đập hết vào adx
Vây thì bác cứ thong thả mà rút thôi, có lãi rồi còn lo lắng cái gì nữa trời.

Của êm bây giờ tính lên 12 cây vàng rồi , tính đơn giản là đã tái 13k hi hi
Thuhanguyen cũng rung cây dọa khỉ hả , đã có tý lãi nào chưa ? Hay vốn liếng đập hết vào adx
e rút 3 4 lần vốn về đi shopping với ăn uống rùi :cool:
ps: dự là 2% vẫn chưa pay nhanh đc, chắc phải tầm 4%
mong sao về 2% vẫn được tái trực tiếp :p pay week cũng đc

Tự cao tự đại ngày càng nhiều, vớ vẩn :confused:
đành phải nhảy qua revadburst:

Có ai mong trang này scam sớm không? nhảy qua chung cho vui, lãi giảm vl

Nhảy thử xem sao, cho biết cảm giác có thể bị scam là như thế nào :rolleyes:, ở với ACX suốt ngày chẳng biết sợ scam là gì ko biết chán à :mad:?

đầu tư khiếp quá ạ :eek:

Nhảy thử xem sao, cho biết cảm giác có thể bị scam là như thế nào :rolleyes:, ở với ACX suốt ngày chẳng biết sợ scam là gì ko biết chán à?

Nhảy thử xem sao, cho biết cảm giác có thể bị scam là như thế nào :rolleyes:, ở với ACX suốt ngày chẳng biết sợ scam là gì ko biết chán à :mad:?
Cứ trải nghiệm đi thím :D
Revshare là mảng màu mỡ để scam mà :D

Cơ mà ai nhảy vào ACX lúc 7% thì nhọ nhỉ? bị giam vốn luôn rồi, đang bị ref Indo trách móc, cảm thấy buồn :(
Chẳng có gì là nhọ, nếu dep xong rút thì tính đến bây h cũng hồi được kha khá r

bác nói nghe thốn vãi, nhà nghèo gom góp mãi mới dc 2k mà nó scam thì chắc chết :(

bác nói nghe thốn vãi, nhà nghèo gom góp mãi mới dc 2k mà nó scam thì chắc chết :(
cảm giác nhận tiền sau 1s nó phê nhỉ :D, cũng hơi ớn với trang này, ban đầu định qua chiến site của tên da đen côn đồ mà sợ Paypal nên lỡ chuyến đò o_O

nhìn site này sợ sợ, mới mấy ngày dep >600k$. tầm 1 tuần nữa lên 1m$ admin đi du lịch ấm rồi :D :D

nhìn site này sợ sợ, mới mấy ngày dep >600k$. tầm 1 tuần nữa lên 1m$ admin đi du lịch ấm rồi :D :D
REV thì ai nhảy vào đầu tiên+Admin chơi đẹp chắc chắn sẽ lãi, những TH còn lại thì bye bye money

thấy roi đang giảm dần đều
còn lại hok bít :D

Lãi giảm cho chắc chứ lãi tăng dần mới sợ, ngoài ACX có lịch sử lâu năm lãi tăng thì k sao.

Cơ mà e cũng đang chiến bên RAB nên ai trù nó scam e chịch ng đó nát ass. :D

chắc không phải tự nhiên mà muốn ăn cam đâu nhỉ, site này thấy có vẻ hot

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week