Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

@blackx Lớn rồi, không phải trẻ con nữa nên hành động để cho người khác tôn trọng mình.

Vi phạm:
- Cố tình gây war trong topic người khác!
- Xúc phạm, bôi nhọ danh dự người khác (đổi avartar giống họ gây hiểu lầm)
- Nhiều lần vi phạm

theo điều 4 nội quy post bài: http://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/
Sử dụng từ ngữ thiếu văn hóa, chửi ngầm, nói móc, nói xéo,... gây mất hòa khí trong Forum:

Xử lý: Banned 7 ngày để cảnh cáo. Sau này còn vi phạm sẽ ra đảo vĩnh viễn.
Sau 7 ngày unban phải đổi ngay avartar không là sẽ tiếp tục ra đảo khỏi về luôn

Nhắc nhở các bạn nên comment có văn hóa. Hãy thể hiện bản thân mình là người có hiểu biết. Thay vì War các bạn hãy chia sẻ những hiểu biết của mình và cố gắng giúp đỡ nhau cùng kiếm đc nhiều tiền.

Last edited:
MEM MỚI TÍNH CÓ 58TR ĐỔI RA KHOẢN 2700$ DEP HẾT VÀO ĐƯỢC KO CÁC BÁC. VỚI SỐ TIỀN NHƯ VẬY 1TH ĐƯỢC BAO NHIÊU.. EM ĐĂNG KÝ RỒI ĐANG ĐỔI TIỀN ĐỂ MAI NẠP

Ngay đến PZ mà ACX còn phải bỏ thì nói gì đến PP, PP là cái cổng xàm nhất trong các cổng :D, chỉ dùng để mua hàng thì ok

công nhận :-( em rất là ít sử dụng thằng PP này

MEM MỚI TÍNH CÓ 58TR ĐỔI RA KHOẢN 2700$ DEP HẾT VÀO ĐƯỢC KO CÁC BÁC. VỚI SỐ TIỀN NHƯ VẬY 1TH ĐƯỢC BAO NHIÊU.. EM ĐĂNG KÝ RỒI ĐANG ĐỔI TIỀN ĐỂ MAI NẠP

PM YH đi
có rate tốt khỏi đổi $$$ cho mệt + chiết khấu :D

ko dễ ăn vậy đâu, ko thấy mọi người thi nhau rút những đồng cuối cùng hay sao mà còn muốn lao vào

ko dễ ăn vậy đâu, ko thấy mọi người thi nhau rút những đồng cuối cùng hay sao mà còn muốn lao vào

hên xui ah` :D. Sau này nó về 2% thì ko chơi time này có khi lại tiếc :D

ACX mà dùng Paypal thì chắc giờ cũng nát bét rồi ấy nhỉ? Đụng tới Paypal thì chấp hết bất kể danh tính rõ ràng hoặc ẩn danh thì site cũng đều sẽ chết nếu pay chậm.
Vì thằng PP mà ko dám đầu tư vào site của tên da đen côn đồ mặc dù khá ư là kết cách hắn ta vận hành site :rolleyes:
Nguyên tắc của mình là ko đầu tư vào các trang có Paypal, vì mình nghĩ site sẽ có lúc này lúc khác, những lúc khó khăn mà cho admin thời gian thì có khi admin ấy sẽ ko scam. Chứ kiểu pay chậm >> PP bị limited >> admin phải scam.

Vấn đề thích PP vì có thể đòi tiền khi site scam thì mình nghĩ hơi xàm. Lợi thì ít, mà hại thì nhiều + dễ.
chuẩn pp gần như ko chơi được, rule của nó ko cho phép đầu tư kiểu này, nó limit nhiều step bắt giải trình mệt lắm, chưa kể nó cho 180 ngày hoặc limit cả paypal của admin adclick hoặc member. Ngay cả vụ tiền bẩn admin cũng phải đau đầu

vốn dĩ gét những cái nhiều thủ tục nên trc đến giờ có đúng 1 nick pp + 1 nick pz mà lười chẳng bao h chịu veri nên để ko mấy năm rùi :oops:

Thế mà các thánh cứ ca tụng PP an toàn nhất, bó tay@@
Bởi vì trong sâu thẳm tư tưởng của họ khi đầu tư là:"làm sao đòi lại được tiền?" chứ không phải là "làm sao cho tăng lời?"

Dù cực ghét PP sau khi site của mình bị block vô lý, nhưng khi mua hàng bằng PP thì rất là tuyệt và dễ dàng :D

Bởi vì trong sâu thẳm tư tưởng của họ khi đầu tư là:"làm sao đòi lại được tiền?" chứ không phải là "làm sao cho tăng lời?"

Dù cực ghét PP sau khi site của mình bị block vô lý, nhưng khi mua hàng bằng PP thì rất là tuyệt và dễ dàng :D
tư tưởng ăn chắc mặc bền :D như kiểu gửi tiết kiệm chứ không phải đầu tư

Không liên qua ACX chứ bà con có ai còn chiến carbon7 ko nhỉ? Sống dai vl, mỗi tháng vào topic đó và tự hỏi:"còn kịp ko nhỉ?" thì tính ra cũng "tự hỏi" 4-5 lần rồi thì phải :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week