Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Nếu nói bản chất thì tất cả chỉ là trò chơi tâm lý :D

Cộng đồng xài PP là như vậy nên tránh xa các thể loại có PP
Xưa giờ cứ nghĩ paypal an toàn nhất! giờ được bác thông phát! sáng mắt ra !
Trò chơi tâm lý thật! em và thằng bạn xuất phát cùng lúc. $ em gấp đôi nó ! em có rút ra dùng! còn nó tái liên tục giờ $ nó đã gấp đôi em :D . Xuống xác đi các bác :p

Nếu nói bản chất thì tất cả chỉ là trò chơi tâm lý :D

Bởi vậy mới nói tất cả mọi dự đoán của chúng ta về acx cơ bản là ............ và tất cả hành đồng của ACX đều dường như vô lý nhưng khi liên kết lại thì nó lại hoàn toàn hợp lý

Xưa giờ cứ nghĩ paypal an toàn nhất! giờ được bác thông phát! sáng mắt ra !
Trò chơi tâm lý thật! em và thằng bạn xuất phát cùng lúc. $ em gấp đôi nó ! em có rút ra dùng! còn nó tái liên tục giờ $ nó đã gấp đôi em :D . Xuống xác đi các bác :p
Ai vào đây cũng được thông từ gà biến thành pro :p
Bởi vậy mới nói tất cả mọi dự đoán của chúng ta về acx cơ bản là ............ và tất cả hành đồng của ACX đều dường như vô lý nhưng khi liên kết lại thì nó lại hoàn toàn hợp lý
Liên kết nhiều cái hợp lý nó lại thành vô lý , thế ms ảo =))

Tin hot nhất mương 14 chấm vn cho biết tài khoản PM chưa verry của adx đã bị block do tiền giao dịch quá nhiều + cần được chứng thực , vụ này căng đây FBI đã vào cuộc , hiện tại tk PM verry đang pay cầm chừng . .

Tin hot nhất mương 14 chấm vn cho biết tài khoản PM chưa verry của adx đã bị block do tiền giao dịch quá nhiều + cần được chứng thực , vụ này căng đây FBI đã vào cuộc , hiện tại tk PM verry đang pay cầm chừng . .
Điên vừa thôi nhảm nhí

Một thanh niên bị kẹt vốn trong ACX nên ko có gạch để xây nhà.

Các chế đâu, tình thương mến thương bạn ấy đi, ai có gạch góp gạch, có đá góp đá...

1 thanh niên nữa muốn ra đảo đổi không khí

may là đang tu. ko thôi sách trim ra chơi goy` :rolleyes::rolleyes:

Trẻ ko chơi già hối hận, chơi đi chế, xách trim ra quẩy qua quẩy lại vào mặt bạn ấy cho bạn ấy sợ chứ. :D

Hết chỗ đùa lại đi vào đông xưởng ACX đùa.

Một thanh niên bị kẹt vốn trong ACX nên ko có gạch để xây nhà.

Các chế đâu, tình thương mến thương bạn ấy đi, ai có gạch góp gạch, có đá góp đá...
Cho hẳn bom b52 :D

Trẻ ko chơi già hối hận, chơi đi chế, xách trim ra quẩy qua quẩy lại vào mặt bạn ấy cho bạn ấy sợ chứ. :D

Hết chỗ đùa lại đi vào đông xưởng ACX đùa.

Yes, cậu nói đúng, ở đây đúng là cái phủ Đông Xưởng ấy nhỉ? Chứ có phải động gay đâu? Vì thế 1 số cao thủ gặp gái đẹp là nhảy vào tươm tướp mặc dù chẳng làm ăn được gì :D

thực ra thì : thuơng e thì để trong trim y lộn trong tim thôi. chứ đói thì ra ngoài làm cái slot 500k là xong. :oops::oops:

trích 1 đoạn thơ 1 một gay nào đó :

Lòng muốn khóc mà không rơi lệ :cool:
Rượu cạn rồi lại gặp nỗi nhớ thương :rolleyes:
Điều khó nhất trên đời là một trang nam tử :oops:
Ý chí vững vàng mà tình cảm mênh mang. :rolleyes:

Ai sợ, $ bị pending 350h còn ko sợ ở đó mà sợ mấy cái miệng phù phiếm dung tục à, chả qua là hiếm khi có cơ hội để thể hiện tình thương vô bờ bến của các chế nên tranh thủ góp tí gạch hoy. :D

Đùa tý mà có thánh sợ rồi ha ha
Đùa kiểu này thì next đi, pro thì k sao nhưng newbie họ tưởng thật r đồn khắp nơi đến lúc đấy đừng hỏi tại sao nc biển lại mặn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week