Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
10$/day mà xàm ah =)))))) thích set 10000$ kèo này???
Thằng nào thần kinh bỏ ra 2500$ để học cái trò xàm này thế =))=))
ok anh đồng ý truyền nghề cho chú gía 10k.... lâu lâu gặp học trò hào phóng thầy cũng vui....

ok anh đồng ý truyền nghề cho chú gía 10k.... lâu lâu gặp học trò hào phóng thầy cũng vui....
Trong đời đã từng gặp qua nhiều cao thủ mmo người ít thì kiếm vài K/ tháng, người nhiều thì chục K duy chỉ có thanh niên nhảm nhí này thì lần đầu ms gặp =))=))

Khi nào ông thánh @tramphan vượt qua con số này của tôi thì tôi bái ông làm thầy lạy 3 lạy luôn, có trời đất và ae trong topic này làm chứng

chú muốn anh nói cái gì? pay chọn lọc á? google nhá... từ này k hiểu thì chơi mmo làm gì em trai?
chú muốn gì nữa k? thể hiện trình hả?... 5000$ a dạy cho nghề MMO... kiếm 10$/day suốt đời....
link topic ở chữ ký! :D vài người năn nỉ đóng học 2500$ để xin học trước mà a éo cho nhé... :rolleyes: ảo tưởng 1000$ của chú lớn wá :D
Thanh niên ảo tưởng của năm, Người làm lớn sẽ không bao giờ ăn nói kiểu tuổi trẻ sinh năm trâu như thế này !

Trời ơi
Nẫu ruột với cách kiếm 10$/day với cái giá 2500$

chú muốn anh nói cái gì? pay chọn lọc á? google nhá... từ này k hiểu thì chơi mmo làm gì em trai?
chú muốn gì nữa k? thể hiện trình hả?... 5000$ a dạy cho nghề MMO... kiếm 10$/day suốt đời....
link topic ở chữ ký! :D vài người năn nỉ đóng học 2500$ để xin học trước mà a éo cho nhé... :rolleyes: ảo tưởng 1000$ của chú lớn wá :D
Mình thấy bạn như kiểu đang ăn thua bằng được, kiểu bạn nói ra nhưng cũng biết chắc sẽ chẳng mất gì nên cứ nói...hoặc đơn giản chỉ là rỗi không có việc nên chọn cách spam như vậy...Tiền thì nhiều người có lắm...nhưng để mọi người nể thì không phải ai cũng làm được...Hoặc bạn đang chọn cách như Kenny Sang hay Lệ Rơi...
P/s: link topic chữ ký của bạn đâu nhỉ?

Mình thấy bạn như kiểu đang ăn thua bằng được, kiểu bạn nói ra nhưng cũng biết chắc sẽ chẳng mất gì nên cứ nói...hoặc đơn giản chỉ là rỗi không có việc nên chọn cách spam như vậy...Tiền thì nhiều người có lắm...nhưng để mọi người nể thì không phải ai cũng làm được...Hoặc bạn đang chọn cách như Kenny Sang hay Lệ Rơi...
P/s: link topic chữ ký của bạn đâu nhỉ?
Bôi đen chữ kí mới thấy, show lên sợ ngại =))

Topic này mấy nay có mấy thành phần hâm nóng quá :p .
P,s gold ad 329h chưa về. lênh lần đầu con trinh mà admin chơi lầy quá :p
Bác nào ad về hú với nha :D

mấy thể loại tay nhanh hơn não đọc kỹ nhé... 10$/day suốt đời....
thánh nào có cách kiếm tiền suốt đời, tiền về hằng ngày kông bị scam thì xin mời lên tiếng... :D

Bôi đen chữ kí mới thấy, show lên sợ ngại =))
Mình đã lập topic rồi thì ngại cái gì bạn... không thích ai cũng thấy thôi... âu do duyên số...

thánh nào có cách kiếm tiền suốt đời, tiền về hằng ngày kông bị scam thì xin mời lên tiếng... :D

Mình đã lập topic rồi thì ngại cái gì bạn... không thích ai cũng thấy thôi... âu do duyên số...
Kiếm được bn mà xàm kinh vậy?
Nghe cái suốt đời đã thấy thối r không ngửi nổi=))=))
Thể cmn hiện đi xem nào?

Bạn kiếm dc bao lâu rồi mà bảo suốt đời, nếu hay quá thì cho anh em họ hàng nhà bạn chơi đi, chắc cả họ không phải chổng mông đi làm đâu

Thím đảm bảo suốt đời ???
Thím đảm bảo không cam ???
Ai tin dc thím ???
Hà hà

First Batch of Requested Withdrawals Just Paid - October 17, 201

Còn second nữa mà @@ mới pay 1 đợt chứ mấy của ngày 17
Server Time 06:41:08 PM =18:41
2015-10-17 17:07:21 CEST Support News: First Batch of Requested Withdrawals Just Paid - October 17

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,245
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week