Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mế đi à fờ ri lãi rụng sau 370h, mừng rơi nước mắt :rolleyes:

The amount of 18.34 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U9611xxx. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw Date: 05:52 20.10.15. Batch: 105931xxx.

Về khi nào thế bác. Mình 369h chưa về. Chỉ cầu mong tốc độ gia tăng thời gian của nó chậm hơn thời gian trôi. Chứ mà mình 300 thì 310 đc pay, mình đủ 310 thì 320 được pay, cứ thế mình đuổi theo không kịp luôn, hux.

Về khi nào thế bác. Mình 369h chưa về. Chỉ cầu mong tốc độ gia tăng thời gian của nó chậm hơn thời gian trôi. Chứ mà mình 300 thì 310 đc pay, mình đủ 310 thì 320 được pay, cứ thế mình đuổi theo không kịp luôn, hux.
nếu là bên media có thể tối bạn về đó.

theo mấy thánh phân tích thì acx leader là những thằng siêu cao thủ về toán học, chắc chắn là khi đưa ra lộ trình từ 2 - 10% thì hẳn đã có kế hoạch sẵn rồi, cứ đến mốc là lên % lãi và email thông báo, các trường hợp xấu nhất và đẹp nhất họ cũng tính hết rồi, nên giờ cứ theo gió mà bay thôi. có tránh cũng không tránh được, hy vọng là nó có thể làm theo kế hoạch nó nói thì nhà nhà đều phấn khởi, cảm ơn đảng và chính phủ, cảm ơn chủ tịch nước.

theo mấy thánh phân tích thì acx leader là những thằng siêu cao thủ về toán học, chắc chắn là khi đưa ra lộ trình từ 2 - 10% thì hẳn đã có kế hoạch sẵn rồi, cứ đến mốc là lên % lãi và email thông báo, các trường hợp xấu nhất và đẹp nhất họ cũng tính hết rồi, nên giờ cứ theo gió mà bay thôi. có tránh cũng không tránh được, hy vọng là nó có thể làm theo kế hoạch nó nói thì nhà nhà đều phấn khởi, cảm ơn đảng và chính phủ, cảm ơn chủ tịch nước.
câu cuôi thật là có liên wan :) chắc nhờ đảng đã cho bác thất nghiệp nên mới bit mmo chứ j :D

câu cuôi thật là có liên wan :) chắc nhờ đảng đã cho bác thất nghiệp nên mới bit mmo chứ j :D

Mình không thất nghiệp nhé bác ^^, trong này cũng nhiều bác không thất nghiệp đâu, nhưng với đồng lương bèo bọt khoảng 1k 1 tháng thì mmo vẫn hấp dẫn hơn:(

Mình lương có 100$/ tháng :)) lên MMO chơi PTC mình làm chủ doanh nghiệp quản lý hơn 700 người , cuối tháng phát lương cho người ta , oách vãi =))
quản lý ref rent hả, toàn bot ko ah :D

Đang đợi về mốc 2% coi sao , hóng tiền như chó chạy bờ sông , mệt vl , đang mong pay đều như vắt chanh mới chăn nhiều rau sướng thằng nhỏ thôi

Tiền ref tồn 40 củ nữa đợi vài hôm nữa mua pack cho rồi để tiền đấy nguy hiểm vc ra nó set tiền balance về 1% thì nguy cmn hiểm 6 tháng sau mới huề , bây giờ đầu tư hoặc chết , các thánh chọn đi , mai đợi mmo1991 về đảo xem ngoài đấy có lắm mực sò hến tôm cua gẹ ko

Cực kỳ mong khi về 2% giới hạn rút là $200/ngày, 1 tháng sau thì restart, sau đó thì tăng 3% trở lên và thịnh vượng trường tồn, như thế là mới thấy than khóc mọi nơi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week