Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
không phải nhảm đâu bạn. nếu bạn chơi jss thì bạn nghĩ tại sao jss trả lãi chậm mất mấy ngày kéo dài thời gian.
cổng thanh toán thì không mở liên tục.

- nếu đúng như ý cậu nói thì 100% jss là mô hình ponzi thuần túy.
- nếu như nó dùng $ đó đang đầu tư thì có lợi cho nó, còn tiền của mình thì bị trả chậm lại chỉ có lợi cho nó.
- tôi thì nghĩ jss gồm cả 2, vừa ponzi mà vừa đầu tư cái khác thật sự, bởi vì jss đã ra đời từ năm 2005 khi đó nó chưa mở jss triper như bây giờ, => vốn trong tay nó thì vẫn có lợi cho nó thôi.
1 Câu ri nè: 1 Chiến 2 biến như câu của tiêuphongmos.prozi hay gì gì nữa vẫn là top No1 invest.Chúng ta nên vui mừng khi được biết JSS và chơi nó.Còn may mắn hơn 100000000000 lần những người không biết nó.
mmo1991 trở lại sớm nào.

Rút kinh nghiệm không tranh luận nhiều về những vấn đề như thế này nữa.
toàn thể anh em nên thảo luận một cách đúng đắn.
mình cũng chỉ nói đúng theo suy nghĩ của mình thôi.
nhưng mình muốn nói với các bạn nếu như sau này có tranh luận về một vấn đề gì đó thì cứ thực tế từ suy nghĩ phân tích của các bạn mà đưa ra để nói. đừng vì bảo vệ cái ý của mình ban đầu mà tìm mọi lý lẽ để giải quyết bảo vệ ý của mình.

như tôi tôi vào 4rum của BKAV thấy có một người nói, Hacker 4r bkav là hack không có ý sấu mà đó là sự cảnh báo lỗ hổng bảo mật cho BKAV, lẽ ra BKAV phải thảo luận với hacker này và tìm cách khắc phục lỗ hỗng bảo mật, người này giỏi có khi còn phải mời về làm việc như google từng làm.

một người bảo nó hack được tại sao phải mời nó về làm.
cũng như một người biết phá một cái xe máy nhưng liệu người đó có biết làm ra cái xe máy không ?
cái lý lẽ "cũng như một người biết phá một cái xe máy nhưng liệu người đó có biết làm ra cái xe máy không ? "
để bảo vệ ý kiến của mình là không đúng. so sánh không tương xứng.

Rút kinh nghiệm không tranh luận nhiều về những vấn đề như thế này nữa.
toàn thể anh em nên thảo luận một cách đúng đắn.
mình cũng chỉ nói đúng theo suy nghĩ của mình thôi.
nhưng mình muốn nói với các bạn nếu như sau này có tranh luận về một vấn đề gì đó thì cứ thực tế từ suy nghĩ phân tích của các bạn mà đưa ra để nói. đừng vì bảo vệ cái ý của mình ban đầu mà tìm mọi lý lẽ để giải quyết bảo vệ ý của mình.

như tôi tôi vào 4rum của BKAV thấy có một người nói, Hacker 4r bkav là hack không có ý sấu mà đó là sự cảnh báo lỗ hổng bảo mật cho BKAV, lẽ ra BKAV phải thảo luận với hacker này và tìm cách khắc phục lỗ hỗng bảo mật, người này giỏi có khi còn phải mời về làm việc như google từng làm.

một người bảo nó hack được tại sao phải mời nó về làm.
cũng như một người biết phá một cái xe máy nhưng liệu người đó có biết làm ra cái xe máy không ?
cái lý lẽ "cũng như một người biết phá một cái xe máy nhưng liệu người đó có biết làm ra cái xe máy không ? "
để bảo vệ ý kiến của mình là không đúng. so sánh không tương xứng.

bạn so sánh lệch lạc quá,1 bên có bằng chứng cụ thể uh thì lỗi đây,các a không tin thì kiểm tra là biết,còn ở đây chưa có bằng chứng cụ thể hay dấu hiệu gì rõ ràng mà cứ phán như thánh=))=))

Rút cục là bây giờ tình tình nó thế nào rồi nhỉ? :(
cuối tuần này đầu tuần sau là biết. trên trang chủ nó thông báo rồi.

thế tất cả mem bị trả chậm chắc?
Ai TK mới thì không hề bị delay nhé,còn nói thật tất cả chương trình trên thế giới đều là cuộc chơi tiền bạc hết,chứng khoán,forex v.v. cho nên đã chơi thì xác định tâm lý,còn không thì đừng kiểu hơi tí là kêu,ngay cả ngân hàng cũng có thể mất tính thanh khoản bất cứ lúc nào nếu người dân ồ ạt đi rút tiền,vậy thì ai dám bảo ngân hàng không phải mô hình ponzi,cũng lấy tiền người sau trả cho người trước?
Vấn đề ở đây là ở cách quản lý vốn thôi bạn ah,quản lý tốt thì sẽ phát triển!
Ngân hàng ko phải kiểu ponzi nhé, ponzi là hứa hẹn trả lãi suất cao nhưng thực tế lấy tiền người sau trả cho người trước, mô hình ponzi không tạo ra giá trị gia tăng và vi phạm pháp luật nhé. Ngân hàng tác dụng điều hòa dòng vốn làm giảm chi phí cho cả bên cho vay và đi vay -> tạo ra giá trị gia tăng cho xã hội, và quan trọng là ngân hàng bị pháp luật điều chỉnh.

Last edited by a moderator:
Ngân hàng ko phải kiểu ponzi nhé, ponzi là hứa hẹn trả lãi suất cao nhưng thực tế lấy lãi người sau trả cho người trước, mô hình ponzi không tạo ra giá trị gia tăng và vi phạm pháp luật nhé. Ngân hàng tác dụng điều hòa dòng vốn làm giảm chi phí cho cả bên cho vay và đi vay -> tạo ra giá trị gia tăng cho xã hội, và quan trọng là ngân hàng bị pháp luật điều chỉnh.

NH cũng ngầm huy động LS cao đó thôi,chẳng qua là mình không biết,nếu không có LS cao thì chả ma nào gửi tiền luôn,tất nhiên không phải 100% ponzi nhưng đừng bảo không có tí % nào nhé,nhiều chuyện phía sau màn ảnh mình sao biết được,nhìn vụ bầu Kiên là đủ biết r;))

NH cũng ngầm huy động LS cao đó thôi,chẳng qua là mình không biết,nếu không có LS cao thì chả ma nào gửi tiền luôn,tất nhiên không phải 100% ponzi nhưng đừng bảo không có tí % nào nhé,nhiều chuyện phía sau màn ảnh mình sao biết được,nhìn vụ bầu Kiên là đủ biết r;))

mấy hôm trc pm với support tám với tụi nó. tụi nó nói yên tâm đi chúng tôi đang cố gắng hoàn thiện nên sẽ có sai sót ở bản điều khiển mọi người hãy kiên nhẩn một chút. trưa trưa mới chat với support đc tụi nó vẫn chat với mình bt có gì đâu nào vẫn hổ trợ good.
Vẩn câu nói cũ JSS không dành cho những người yếu tim con nít hoặc phụ nữ có thai. châm ngôn là đây "1 là biến 2 là chiến" :binhsua04:

Last edited by a moderator:
mấy hôm trc pm với support tám với tụi nó. tụi nó nói yên tâm đi chúng tôi đang cố gắng hoàn thiện nên sẽ có sai sót ở bản điều khiển mọi người hãy kiên nhẩn một chút. trưa trưa mới chat với support đc tụi nó vẫn chat với mình bt có gì đâu nào vẫn hổ trợ good.
Vẩn câu nói cũ JSS không dành cho những người yếu tim con nít hoặc phụ nữ có thai. châm ngôn là đây "1 là biến 2 là chiến" :binhsua04:

thì đấy,các ông chưa có bằng chứng gì cụ thể mà cứ vào đây phán như thánh,các ông mà đúng thì các ông đã không ở đây r,việc gì phải vào đây chém gió=))

Mọi người tranh luận thoải mái nhé :D
Nhưng tránh dùng các ngôn từ không hợp lý và thiếu tôn trọng người khác nhé!
Để tránh tạo ra war, các comment gây hấn và có nội dung như trên đã nói mình sẽ delete.
Thanks all!

Hix vào topic này comment một cái ý kiến cá nhân mà ăn gạch ghê quá. bibi

không hợp tình hợp lý thì ăn gạch cũng đúng thôi=))
Chốt lại 1 câu đã chơi thì chấp nhận,cảm thấy không chơi được thì nghỉ,chưa có gì rõ ràng thì không nên phán bừa!

war, topic coment nhiều nhỉ. mình thấy bạn mmo1991day là coment nhiều nhất.

nói tóm lại là ý của mmo1991day là:

1. không bảo jss scam, không kêu ca jss scam
2. ngân hàng cũng là mô hình ponzi.

Tôi đồng ý với cả 2 phát biểu của bạn mmo1991day

mọi người nên ngừng tranh luận về vấn đề này.

hix

war, topic coment nhiều nhỉ. mình thấy bạn mmo1991day là coment nhiều nhất.

nói tóm lại là ý của mmo1991day là:

1. không bảo jss scam, không kêu ca jss scam
2. ngân hàng cũng là mô hình ponzi.

Tôi đồng ý với cả 2 phát biểu của bạn mmo1991day

mọi người nên ngừng tranh luận về vấn đề này.
Mọi người cũng nên hiểu kinh doanh là rủi ro. MMO cũng là kinh doanh và đã như vậy luôn tiềm ẩn những yếu tố rủi ro. Ai chơi và ra quyết định đầu tư vào đúng thời điểm thì sẽ có lợi nhuận.

Hú mọi người, sáng nay vào thấy PC đang cho đếm ngược ^^. Hy vọng là đúng 6 ngày nữa sẽ mở ra 1 kỷ nguyên mới...kỉ nguyên "đếm tiền mệt nghỉ" ^^ :binhsua57:

Dự đoán PC sẽ phát triển mảng Traffic Exchange mà trước đây JSS còn nhiều điểm bất cập

Mềnh chỉ wan tâm đến xèng của mềnh thôi ,còn về bản chất thì Jss là ponzi roài ai chơi mà chả biết :D wan trọng là mềnh vẫn kiếm được xèng từ nó :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week