Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
làm cái lẩu chúc mừng reset

Có thể phí sẽ giảm hơn hoặc thay đổi phí rút với từng cổng thanh toán, thằng này nó muốn PM ngỏm thì chỉ cần đưa phí cao lên tí là dân tình lại dùng thằng khác ngay ^^

Giờ ACX có thể nói là chi phối dc giá của PM rồi, các bác nghĩ sao nếu nó có 1 cổng exchanger :)))

Hơ, bác Lộc nói mới để ý nick clone, chắc là thể loại ăn ko đc thì phá cho hôi đây mà. :D

Cơ mà nghĩ thấy nhiều đứa sống bần tiện vãi thật. :oops:
Bác bức xúc làm gì với bọn sống ở tầng đáy xh
Kệ nó thoai :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:
nick chính chủ ở đâu mà lấy cái nick cờ nhôn vào cm, Độ hoang tưởng của thánh đó cũng max lv và sắp tiến giai lên 1 tầm cao mới :oops::rolleyes:. Nói thật là chính mình cũng chịu ơn mmo1991 đây :D ko có cái mail của bác ấy send vào tháng 6 thì ko biết bao h mới mò vào đây :D
Cmt của bác có ảnh hưởng bởi văn phong tiên hiệp k hề nhẹ :p:p:p:p

Cmt của bác có ảnh hưởng bởi văn phong tiên hiệp k hề nhẹ :p:p:p:p

thánh cấp hoang tưởng đỉnh phong còn cách 1 bước là tới cao cấp thàn thánh hoang tưởng. Còn về độ độ bá thì em ko dám nghĩ đến . Dạo này đọc nhìu truyện train lv nên nó nhiễm hơi bị nặng bác =))

cho mình hỏi sao mình mở lệnh Withdraw giờ bị canncel rùi mà nó chuyển tiền qua XpressShift thì để làm gì hả các bạn .

cho mình hỏi sao mình mở lệnh Withdraw giờ bị canncel rùi mà nó chuyển tiền qua XpressShift thì để làm gì hả các bạn .

nhìn cho đẹp :D

Đọc lại từ page 1 là biết nên làm thế nào

Xời, e đâu có bức xúc chi bác, thấy cmt hài quá mà cũng đang rảnh tay nên ném cho bạn ấy cục gạch hoy. :D

Làm kèo 10000$ không :D?
Tin mấy thằng Hack đấy thì bán nhà nhé thím :D
hôm trước mới dep 5$ ý j.
tối qua đăng nhập vào acc bác em biết mà:rolleyes::rolleyes:

Cảm ơn anh Hacker thật là tốt bụng chỉ hack để ngắm cho vui :D
vâng cũng cảm ơn bác cho em đc mở rộng tầm mắt o_Oo_O

Thực ra chuơng trình này chỉ lợi cho chủ topic mà thôi. Hôm nọ có thằng bạn hack được nick của bác này trên site thấy 3 năm lại đây bác ko dep 1 đồng nào nhưng tổng tiền rút về hơn 60.000$ toàn tiền comission repurchar. nhìn thèm quá, các bác đừng chơi site này nữa. đừng nhìn những proof dụ dỗ ...
MMO là vậy đó em.... :D gà thì chết.... vậy nên chơi thì đừng có làm ref nó là đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week