Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nói chung chúng ta mù thông tin, mấy thánh đừng nên dự này dự nọ, tới đâu cập nhật tới đó là tốt nhất, bản thân mail của acx dự còn chưa chính xác, mình sao dự được

nói chung chúng ta mù thông tin, mấy thánh đừng nên dự này dự nọ, tới đâu cập nhật tới đó là tốt nhất, bản thân mail của acx dự còn chưa chính xác, mình sao dự được
Thông tin ko mù đâu chỉ là ko bik acx nó sẽ thực hiện khi nào thôi ^_^ dây dưa mãi mệt hơn thôi!

Thông tin ko mù đâu chỉ là ko bik acx nó sẽ thực hiện khi nào thôi ^_^ dây dưa mãi mệt hơn thôi!
Ko mù đâu, chỉ là ko biết thôi :eek::eek::eek::eek::eek:

rỏ ràng là mù thông tin rồi còn gì nữa anh, mail acx nói sao thì mình vào cập nhật vậy, mình chẳng biết gì, mình đang trong cuộc chơi của nó mà, nó dây dưa mà nó thực hiện thì oke thôi, hk thực hiện mới mệt à :D

rỏ ràng là mù thông tin rồi còn gì nữa anh, mail acx nói sao thì mình vào cập nhật vậy, mình chẳng biết gì, mình đang trong cuộc chơi của nó mà, nó dây dưa mà nó thực hiện thì oke thôi, hk thực hiện mới mệt à :D
Nó éo làm nhanh sợ gây nên cú sốc lần 2 sau reset ấy mà :D

có thấy khác gì đâu .
Hay là do lag @@
Vì mình xem trên cả đt lẫn laptop đều hiện thế này.
Nhớ trước nút nó màu xanh - đỏ :D

Attachments

33.9 KB · Views: 25
ACX nó hay điên bất chợt mà... thánh có bik đc chính xác ngày nó sẽ thực hiện ko?
Như thế mà thánh nói ko mù:eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week