Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
chủ thớt cho hỏi những postion hết hạn trước khi chuyển sever thì bây giờ có chuyển vào PC panel lại cho mình không. mình up account rồi mà chưa thấy postion chuyển vào ma trận gì cả

sẽ chuyển nhưng không phải bây giờ!

nó có nói rõ ràng là mỗi ngày view 3 qc và những tk đã mua pos mới sau khi chuyển dữ liệu mới đc tính lãi,ae chú ý :binhsua104:

hôm nay rảnh rỗi ngồi view qc cũng thấy đa dạng phết,phần lớn đều là các site hiyp,hình thức view qc chéo giữa các thành viên ngoài để tránh sec có lẽ đây là hướng đi đúng đắn vào thời điểm bây h khi đã thu hút được số lượng lớn thành viên,1 năm làm ko công và bây h mới thu lãi từ qc,vd đơn giản như trang enbac của vn,sau mấy năm trời free bây h đã mạnh dạn thu phí của thành viên,sau nửa năm chìm nổi trong sóng gió :binhsua80: có thể nói tình hình jbp đang sáng sủa hơn đợt rs vừa xong rất nhiều còn trở lại thời hoàng kim thì ko biết bao h :binhsua111:

Vậy khi nào pos củ được chia hả bác?bị âm tiền mà không được chia nữa:binhsua112:
nó có nói rõ ràng là mỗi ngày view 3 qc và những tk đã mua pos mới sau khi chuyển dữ liệu mới đc tính lãi,ae chú ý :binhsua104:

hôm nay rảnh rỗi ngồi view qc cũng thấy đa dạng phết,phần lớn đều là các site hiyp,hình thức view qc chéo giữa các thành viên ngoài để tránh sec có lẽ đây là hướng đi đúng đắn vào thời điểm bây h khi đã thu hút được số lượng lớn thành viên,1 năm làm ko công và bây h mới thu lãi từ qc,vd đơn giản như trang enbac của vn,sau mấy năm trời free bây h đã mạnh dạn thu phí của thành viên,sau nửa năm chìm nổi trong sóng gió :binhsua80: có thể nói tình hình jbp đang sáng sủa hơn đợt rs vừa xong rất nhiều còn trở lại thời hoàng kim thì ko biết bao h :binhsua111:

Mới mua thử 1 ads package giá có $9.91
Để xem hôm nay có lãi ko.
Nó thông báo từ 12/9 sau 48 giờ sẽ cho rút, hi vọng là cuối ngày hôm nay

vẫn chưa 1 tý lãi nào :((

Sao e k thấy traffic exchange ở đâu để click quảng cáo nhỉ?

Ở ngay trang đăng nhập vào xong đó bạn ngay trang dashboard
Trong khung TRAFFIC EXCHANGE
Nhấp vào chữ ACT NOW

trời ơi. nó giảm giá ads ah. mình mua vẫn 10$. Zzzzz.

Không biết sao nữa, mình dep vô thêm $10 PZ để mua
Nhưng xem trong Wallet thì chỉ bị trừ $9.91 thôi.

Cùng hóng xem PC có thanh toán không. Hy vọng mọi thứ sẽ suôn sẻ.

- - - Updated - - -

Chắc cậu này là khách hàng cũ nên nó giảm giá ;))

Chắc tại thấy mình ít tiền nên giảm giá mà ^^

ôi đêch chả thấy lãi xu mịa nào. kích ads tung cả đít lên rồi

sao mình add url toàn báo là invalid url nhỉ? mình muốn add những link giới thiệu của mình về một số site đầu tư chẳng hạn, add link giới thiệu của mình về profitclicking cũng ko được phép

sao mình add url toàn báo là invalid url nhỉ? mình muốn add những link giới thiệu của mình về một số site đầu tư chẳng hạn, add link giới thiệu của mình về profitclicking cũng ko được phép

đã mua gói quảng cáo của nó chưa ?

Đã thấy những đồng lãi đầu tiên :)), vừa mua thêm 2 packs hôm wa, hôm nay đã chia lãi, còn những packs cũ từ thời trang JBP thì chưa :))

Vậy khi nào pos củ được chia hả bác?bị âm tiền mà không được chia nữa:binhsua112:

từ khi chuyển site mới số dư mình vẫn nguyên,chi có ngày hôm kia thấy - gần k mới đọc vài update của nó bảo phải view ad và mua pos mới,thế là view phát 24 ad,mua 1 pos mới,ngày hôm qua xem lại thì thấy số - biến mất,có 2 acc nữa ko mua pos mới chỉ view ad thấy đã đc chia lãi,cũng ko biết thế nào :binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week