Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
vãi chưởng tiếng anh của 3 ông này =.=

trước 0h 5 phút server time -.- chứ ko phải 5 giờ .

Chắc là lúc 0h5' nó tính ai đã click ads của hôm trước , chứ ép click trong 5 phút thì quá đánh đố nhau à -.-

uhm,nhìn thiếu 2 số 0,như vậy là click lúc nào cũng được,nhưng phải trước 0h5phut của ngày hôm nay nếu hôm qua bạn chưa click

Nếu tớ ko mua post mới, tiền trong tk ko đủ để mua post mới, trong khi đó post cũ thì chưa chia lãi. Vậy thì có phải click xem add ko cậu?

Nếu tớ ko mua post mới, tiền trong tk ko đủ để mua post mới, trong khi đó post cũ thì chưa chia lãi. Vậy thì có phải click xem add ko cậu?

vậy thì không cần,khi nào có thông báo pos cũ r click sau cũng được

không biết có bác nào chat với admin hỏi xem site như thế nào rồi sao không làm gì được hết vậy?

Sao mình xem ads 2 ngày rồi mà lãi ko lên. Nhưng vẫn bị trừ ngày live là sao vậy bác

post cũ thì ko có lãi xem = hòa

post mới thì mua mới có lãi nhưng mà suf trang wep để nhận % của ngày đó toàn vào giờ hiểm là 00h tức 12h sáng đến 5h sáng thì tớ bó chim ko thể thức mà suf đc

post cũ thì ko có lãi xem = hòa

post mới thì mua mới có lãi nhưng mà suf trang wep để nhận % của ngày đó toàn vào giờ hiểm là 00h tức 12h sáng đến 5h sáng thì tớ bó chim ko thể thức mà suf đc

Khùng, xem ads lúc nào cũng được nhưng phải trước 0h 5phut của ngày hôm sau. Sau 0h 5 phút là nó mới chia lãi cho những acc xem ads của ngày trước.

post cũ vẫn bị trừ ngày. Lãi thì vẫn y vậy
nam mô a di đà phật, cứ trừ đi cho hết ngày luôn cho rồi. mịa nó. bực cả người

Chán! Chả hiểu sao VIEW ADS hoặc ACT NOW mà chả xem được quảng cáo. Total Ads Veiwed: vẫn không tăng. HÍc

pos mới thì chia lãi ,pos cũ thì trừ ngày ko chia lãi . Tiền thì ko cho rút ... Hay là cuối năm tận thế rồi nên nó ko tính trả nhỉ ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week