Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đêm qua máy tính e sập nguồn @@ đang đi sửa anh ạ

xinh gái mua hẳn con macbook Pro mà dùng chứ :D , hàng hiệu tất cả các thứ lo gì lắm tiền mà adx là cái mỏ vàng là cái nồi cơm của thạch sanh ăn hết lại đầy nhưng chả biết bao h nó vỡ :S

có bác FB Anh Dương lập nhóm VIP j đó choi Honor kêu mọi người góp vốn 6k. Nói sẽ bit trc scam 10-15ngày. Mới dep 4 ngày đã scam. Đắng lòng :D

trọng tài có được huê hồng không :oops:
20% hoa hồng từ tiền thắng cược, chỉ việc giữ tiền và vào team xem acc PM xem có đúng như proof đã up hay là fake, sau đó trả tiền người thắng, và giữ lại 20% hoa hồng tiền thắng cược.

20% hoa hồng từ tiền thắng cược, chỉ việc giữ tiền và vào team xem acc PM xem có đúng như proof đã up hay là fake, sau đó trả tiền người thắng, và giữ lại 20% hoa hồng tiền thắng cược.
Cũng muốn lắm mà cao quá, 100$ nào

có bác FB Anh Dương lập nhóm VIP j đó choi Honor kêu mọi người góp vốn 6k. Nói sẽ bit trc scam 10-15ngày. Mới dep 4 ngày đã scam. Đắng lòng :D

chỉ có thèng admin là bít nó sẽ scam lúc noà thâu :oops:. Conf chơi hyip mà lập nhóm thì chuẩn bị ra đê nằm :oops:

chỉ có thèng admin là bít nó sẽ scam lúc noà thâu :oops:. Conf chơi hyip mà lập nhóm thì chuẩn bị ra đê nằm :oops:
Nghe nói nhóm vip của AD 25k cơ @@, đảm bảo 100% khi site scam thi thành viên nhóm vip vẫn dc paid @@

lúc trc bác @blackx nói lãi về 2%-3% kô bit có restart kô để dep 50k? Mà các thánh cứ vào ném đá hội đồng nói reset thôi chứ làm j có restart. Show proof 50k đi rui hãy phán, v.v...gây war làm cho bác ấy ra đảo. Lúc đó m thấy câu nói của bác ấy có ẩn ý j đó mà các pro như bác Lộc, mmo1991 biết mà kô giải thích cho các mem. Bh acx restart và bác @blackx dep mạnh rui đó các thánh hồi đó đâu ui?

thời điểm xuất hiện của black đang là pending... nếu dep lúc đó mình công nhận não phẳng...

chưa kể bạn nói chuyện 1 chiều kiểu con cua...

Trong lúc các đại gia tranh luận chuyện proof em đã kip dep 5$ để lấy tiền ăn sáng :D Cá 1k $ show luôn nè :D :D :D

Hihi ai cũng bảo thế, cám ơn.
Hnay đang rảnh nên chém hơi nhiều thông cảm nhé

chém thoải mái. tranh luận của người lớn thì ko sỉ vả nhau để bị ra đảo.

chịu nhiệt ko nổi thì đừng xuất hiện để đám đông ném đá :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week