Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
tôi chơi sớm nhất cái đất VN này thắc mắc chi:eek::eek:Tin chắc 4 năm qua ngoài tôi với bác Lộc ra không ai trung thành với ACX đâu
hỏi xem có pro giấu mặt nào ko, topic để bàn luận mà, phải thắc mắc chứ :D

giờ liệu còn site nào đáng chơi hơn k nhỉ :)) đang sắp tết toàn thiên tài tạo ra site mới kiếm tiền ăn tết..hoang kang quá..nhìn rab giờ mỗi ngày nó nhả cho vài đồng có thu ứ sớm canh cũng limit ..còn sts nữa k bit còn thọ đc bao lâu
tránh xa rev ra nếu không muốn ăn tết mất ngon

giờ liệu còn site nào đáng chơi hơn k nhỉ :)) đang sắp tết toàn thiên tài tạo ra site mới kiếm tiền ăn tết..hoang kang quá..nhìn rab giờ mỗi ngày nó nhả cho vài đồng có thu ứ sớm canh cũng limit ..còn sts nữa k bit còn thọ đc bao lâu
vô mấy bank vn mà chơi, lãi 5-6% 1 năm, rủi ro gần như = 0 :D:D:D

vô mấy bank vn mà chơi, lãi 5-6% 1 năm, rủi ro gần như = 0 :D:D:D
cái này k cần nói ai cungz biết nhé...còn chơi cái j ít ra cũng phải chắc chắn 1 chút cứ chơi chứ k phải đâm bừa đâm bãi ok :) nhìn mấy site rev chơi k có tí j gọi là an toàn cả..
tránh xa rev ra nếu không muốn ăn tết mất ngon
em cũng may là ko ham hố những site rev đó..:D mà a có bit sao pm nó lại tăng như điện giật ko :D thấy k có site nào đáng đàu tư mà pm lên giá ngút trời.phải chăng bị ăn cam nhiều quá nên pm nó bị khan k nhỉ

cái này k cần nói ai cungz biết nhé...còn chơi cái j ít ra cũng phải chắc chắn 1 chút cứ chơi chứ k phải đâm bừa đâm bãi ok :) nhìn mấy site rev chơi k có tí j gọi là an toàn cả..

em cũng may là ko ham hố những site rev đó..:D mà a có bit sao pm nó lại tăng như điện giật ko :D thấy k có site nào đáng đàu tư mà pm lên giá ngút trời.phải chăng bị ăn cam nhiều quá nên pm nó bị khan k nhỉ

il coin

đúng rồi, PM khan vì bị bọn nước ngoài mang đi hết rồi :D

80h rồi chưa tháy j :( hơi bị sốt ruột

giật cả mình cái email của PM giữa đêm tưởng đâu acx giả tiền hóa ra 1 anh nào tên là johan gửi nhầm 17$ vào ví PM :D giờ tính sao đây ạ

tôi chơi sớm nhất cái đất VN này thắc mắc chi:eek::eek:Tin chắc 4 năm qua ngoài tôi với bác Lộc ra không ai trung thành với ACX đâu
bây giờ có em. kè kè. nghèo nên đạp gia tài mấy chục $ hum kia. tới đâu thì tới:D

ko getpaid đc >>>>> có .......... cmn ............ biến :oops:

acx đang update hay gì mà không get paid được nhỉ :eek::eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888