Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Phát thiến thương đau, fund mới hay fund cũ gì cũng bị chém hết. ACX đã làm 1 phát thấu tận tim =))

pack mua bằng fund mới cũng bị thiến cả thôi, trừ khi lập tk mới mua pack chắc ko bị, tk cũ dính hết.
Có lẽ Bác nói đúng. Thằng em em mới lập acc hôm kia. mua 50 pack mới. Giờ vẫn y nguyên. Chỉ có tiền getpaid mấy hôm bị cho vào XS thôi.

Xuân này sẽ ra sao?

1 là ra cầu rồi tự nghĩ nhảy hay không
2 là bên VPbank nó cho vay tiêu dùng 70 củ / người ( có điều kiện )
3 làm lọ thuốc chuột đắp chăn ngủ
4 ra đường thấy xe nào đẹp thì cắm đầu vào , chắc có lời :D

mới dep vài k mất hết 1 nửa, nhưng cũng ko sao, thua keo này ta bày keo khác, ko phải tiền vay mượn trả nợ gì cả, lần sau sắp có xs là xác định lập tk mới, hy vọng nó pay đều là dc.

mới dep vài k mất hết 1 nửa, nhưng cũng ko sao, thua keo này ta bày keo khác, ko phải tiền vay mượn trả nợ gì cả, lần sau sắp có xs là xác định lập tk mới, hy vọng nó pay đều là dc.
ngon lành nhất là ko phải tiền vay mượn trả nợ (y)

Vẫn như lần trước, không mất pack nào nhưng tiền pending cho vào xs cả. Có vẻ ai thoát được 1 lần sẽ thoát hết đấy, có ai cũng như mình không? o_O
tk mới ko bị nhé, tk tạo sau 15-10 ko bị thiến pack.

Lên voi - xuống chó - ván này xuống côn mệ gì nó đây ?
Tính ra nếu nó thương cho ăn panel không quả vày xác định lỗ vl ra tính trong pack tiền nó trả còn 3k hơn , mà đảm bảo gì nó không restart phát nữa :(

Lên voi - xuống chó - ván này xuống côn mệ gì nó đây ?
Tính ra nếu nó thương cho ăn panel không quả vày xác định lỗ vl ra tính trong pack tiền nó trả còn 3k hơn , mà đảm bảo gì nó không restart phát nữa :(
rút dc bao nhiu hay bấy nhiu thôi, than thở chả dc gì, tiền ref dep mấy hôm trước chưa về kịp cũng bị đưa vô xs wallet, đó là lý do nó ko chém clone acc.

từ 50k >>> 1k đúng là huyền cmn thoại - đúng là kinh cmn điển :oops:

Mấy anh em đang bảo nhau chờ thêm 1 tuần rồi dep tiếp. Mà tình hình này sao dám dep nữa :confused:
Bây g mới nên dep mạnh ấy vì mem cũ bị thiến hết rồi g phải mua thêm pack các mem mới mua pack cũng ko phải lo tiền mình đi nuôi những mem cũ nữa nên người nào dep người đấy ăn, lượng tiền acx g cũng thoải mái thanh toán cho số tiền sau khi thiến đi của các mem nên ko có gì là ko dep tiếp cả. Với cả các mem cũ g cũng phải bỏ tiền chơi để lấy ra hết tiền còn tồn trong đấy nên thánh nào g khôn thì đi mua pm đi dự là bão dep sẽ tới trong tuần sau.:rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,243
Latest member
lapmanginterneti

Most viewed of week

Most discussed of week