Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
thanh niên PR trá hình cần ra đảo :eek:

Vậy ACX nên disable gift card đi, chứ gift card không phải sinh ra để send vào acc khác, và mua pack như fund mới sao, tại sao gọi là bug.
Nó bẫy đấy, mỗi giai đoạn chắc đều có 1 cái bẫy ko lường trước đc, đến lúc muốn rết nó sẽ bung ra , và hiện tại chắc vẫn còn bẫy để dành cho các lần tiếp theo.

Nếu đúng như acx thông báo thì giai đoạn 6% mỗi ngày vài trăm acc clone click rút tiền free + thêm cái gift card nên nhiều đại gia lợi dụng lỗi này trục lợi bản thân vì send $ gift card cho acc clone thì coi như fund mới luôn. Giờ tất cả chúng ta phải gánh chịu hậu quả do những con sâu làm rầu nồi cháo acx

fee giftcard cũng đâu có rẻ gì đâu? khó ảnh hưởng lúc 6%. Và giả sử có ảnh hưởng đi chăng nữa, thì chính lúc đó nó đã fix ngay, chứ ko phải đợi tới lúc này mới fix.
cũng khó tin là acx ko phát hiện ngay lúc ấy

fee giftcard cũng đâu có rẻ gì đâu? khó ảnh hưởng lúc 6%. Và giả sử có ảnh hưởng đi chăng nữa, thì chính lúc đó nó đã fix ngay, chứ ko phải đợi tới lúc này mới fix.

ai cũng biết ko lẽ acx ko biết có điều nó vờ như ko biết để có cớ cắt tiết lần nữa :oops::rolleyes:

Chơi acx lâu nay nhận ra một điều là khi nào ta hy vọng vào nó nhiều nhất nó lại không làm theo ý của ta nhưng khi nào ta quá thất vọng về nó là nó sẽ làm mình bất ngờ và tin nó trở lại và mình mong khoảng thời gian yên lắng này nó sẽ trở lại và pay đều như cam vắt :rolleyes: Các bác cho em hy vọng cái nào:p

Chơi acx lâu nay nhận ra một điều là khi nào ta hy vọng vào nó nhiều nhất nó lại không làm theo ý của ta nhưng khi nào ta quá thất vọng về nó là nó sẽ làm mình bất ngờ và tin nó trở lại và mình mong khoảng thời gian yên lắng này nó sẽ trở lại và pay đều như cam vắt :rolleyes: Các bác cho em hy vọng cái nào:p

Mình thích Arsenal, đọc cái comment này cứ tưởng đang nói về Arsenal =))

Cheat acc 5-6%
Gift card từ lúc paid chậm $ tồn nhiều thì ms xuất hiện thêm việc tái đầu tư trực tiếp nữa lãi mẹ đẻ lãi con ..v.v..1 acc vip get paid được 5000$/day sau đó không rút được bị tồn thì bắn sang 10 acc clone r bác cứ nhân lên, mỗi acc đặt 1 lệnh rút thi không phải hốt được gấp 10 so với 1 acc rút ha

Phong cách của acx là luôn làm member bất ngờ

Gift card nó là một dạng như kiểu quà tặng cho những ref mới đăng ký thôi nhưng acx không fix triệt để mà để cho cái gift card đấy thoáng quá
Đọc lại faq đi nhé, nó cho mua bán gift card, mục đích sinh ra gift card là do nó cả và có thể chuyển cho nhau unlimited và mất fees 15% thì khác gì là new funds( new money) ai biết tận dụng thì ng đó ăn, đáng nhẽ sẽ ko bao giờ nói thêm gì nữa nhưng nghe bạn nói ngứa tai quá, ko hiểu bạn cố tình ko hiểu hay muốn lấp liếm nữa.
Tóm lại nó sẽ tìm đủ mọi lí do để thịt. Đừng nên đổ lỗi cho ai, có chơi có chịu vì biết rõ trò này là lừa nhau, hơn nhau ở cái thời điểm và cơ hội.
Sẽ ko thêm 1 lời nào nữa, ai cần hiểu thì tự hiểu.

Đọc lại faq đi nhé, nó cho mua bán gift card, mục đích sinh ra gift card là do nó cả và có thể chuyển cho nhau unlimited và mất fees 15% thì khác gì là new funds( new money) ai biết tận dụng thì ng đó ăn, đáng nhẽ sẽ ko bao giờ nói thêm gì nữa nhưng nghe bạn nói ngứa tai quá, ko hiểu bạn cố tình ko hiểu hay muốn lấp liếm nữa.
Tóm lại nó sẽ tìm đủ mọi lí do để thịt. Đừng nên đổ lỗi cho ai, có chơi có chịu vì biết rõ trò này là lừa nhau, hơn nhau ở cái thời điểm và cơ hội.
Sẽ ko thêm 1 lời nào nữa, ai cần hiểu thì tự hiểu.
Lấp liếm cái gì, bác này có hiểu thế nào là $ ảo và $ thật không?
Chính vì nó coi gift card là new fund nên ms dẫn đến tình trạng $ ảo tăng gấp bội trong khi nó không thanh khoản được các lệnh đều đặn

Chổng ass hóng cùng các thánh , nói độ uy tín thì ko ai bằng adx , độ bựa của nó cũng chỉ kém sau mấy site khác là chạy chưa được 1 vòng bán cam ăn , chính từ vòng 7%-10% adx nuôi những con gà béo mầm đến về 2% bắt đầu lôi ra thịt : xôi gà , gà rán , gà quay , lẩu gà

Chổng ass hóng cùng các thánh , nói độ uy tín thì ko ai bằng adx , độ bựa của nó cũng chỉ kém sau mấy site khác là chạy chưa được 1 vòng bán cam ăn , chính từ vòng 7%-10% adx nuôi những con gà béo mầm đến về 2% bắt đầu lôi ra thịt : xôi gà , gà rán , gà quay , lẩu gà

bác thành món mèo rang bơ rồi nhỉ :oops:

Cheat acc 5-6%
Gift card từ lúc paid chậm $ tồn nhiều thì ms xuất hiện thêm việc tái đầu tư trực tiếp nữa lãi mẹ đẻ lãi con ..v.v..1 acc vip get paid được 5000$/day sau đó không rút được bị tồn thì bắn sang 10 acc clone r bác cứ nhân lên, mỗi acc đặt 1 lệnh rút thi không phải hốt được gấp 10 so với 1 acc rút ha

à, cái này thì ai cũng biết.
Nhưng lúc nãy thì mình tưởng bạn đang đề cập tới giai đoạn 5-6%, giai đoạn này tái đầu tư chỉ là hưởng 1% như bây giờ. Cho nên coi như chẳng có tác dụng gì và ắt hẳn chẳng ai lại chịu dùng Giftcard cả, vì lúc này ACX đang pay nhanh, ko cần phải làm thế.

Còn lúc pay chậm + tái đầu tư được % như bình thường, mà ACX vẫn để GC chạy thì là do nó cố tình thôi :rolleyes:

à, cái này thì ai cũng biết.
Nhưng lúc nãy thì mình tưởng bạn đang đề cập tới giai đoạn 5-6%, giai đoạn này tái đầu tư chỉ là hưởng 1% như bây giờ. Cho nên coi như chẳng có tác dụng gì và ắt hẳn chẳng ai lại chịu dùng Giftcard cả, vì lúc này ACX đang pay nhanh, ko cần phải làm thế.

Còn lúc pay chậm + tái đầu tư được % như bình thường, mà ACX vẫn để GC chạy thì là do nó cố tình thôi :rolleyes:

đúng ra là phải disable ngay time bắt đầu pay đì lây đằng này nó vẫn thả :oops::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,685
Latest member
xinhzai12hn30

Most viewed of week

Most discussed of week