Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sau lần này thì ACX khó có thể lấy lại lòng tin member nữa đâu, cái chu kỳ trước là do nó hứa hẹn 10% sẽ về 2% nên người ta sẽ dẹp mạnh vì tin tưởng, ai ngờ nó chơi 4 quả thiến pack thì cũng thua. UY TÍN hay không là ở việc nói là làm, sau lần này chắc ai cũng dẹp vào nhưng ko tái liên tục nữa, đánh nhanh rút gọn thì site càng nhanh đi @@ , mà thôi phân tích con khỉ khô gì nữa, thời gian sẽ trả lời =))

mà nói thẳng ra thì ACX cũng không khác AUTO BOSS là mấy, sau một thời gian chơi thì sẽ có một bên thật là giàu, còn 1 bên thì nghèo,

Bây giờ có bác nào dám dept vào nữa không . Mà không ai dept vào thì lấy gì nó paid cho mấy người dept mới nhỉ . Chỉ tội cho mấy bác mới dept vào , chưa lấy được gì mà thiến gần sạch . Không biết mấy site nước ngoài gắn cho nó mác SCAM chưa nhỉ . :D

Bây giờ có bác nào dám dept vào nữa không . Mà không ai dept vào thì lấy gì nó paid cho mấy người dept mới nhỉ . Chỉ tội cho mấy bác mới dept vào , chưa lấy được gì mà thiến gần sạch . Không biết mấy site nước ngoài gắn cho nó mác SCAM chưa nhỉ . :D
Từ năm 2013 đã đc đóng mộc SCAM to đùng rồi bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week