Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
vẫn còn 1 vài mem như bác vẫn get paid được trên 100 xu / ngày :rolleyes:. Biết đâu nó muốn ăn cho chót rồi mới làm round mới :D =))

nhìu acc + lại mới đc nhiu đó chứ acc get max hiện h còn tầm 30 xu ah` :oops:

may mà hồi xưa chơi poker có skill protect bankroll nên áp dụng cho Adx không thôi phơi xác giống bác mèo rồi :oops:

bờ rồ téch băng roi là cái rì o_O

mà cũng hi vọng round sau VN đừng có nhảy vào :rolleyes:

có một vấn đề vẫn băn khoăn là sau này nếu nó vẫn chơi tiếp thì không biết có làm một cú fast scam không nhỉ
cheat từ lúc 5% nhé mỗi ngày tạo tầm vài trăm acc thôi click một tháng xong rút 5$ free bên media, mọi công đoạn đều xài auto hết, cho vài cái hình minh hoạ nhé
Tóm lại ACX nó có lỗi nhưng nhiều người cũng lợi dụng nó để trục lợi cá nhân cuối cùng thì nó có cớ để tất cả cùng gánh chịu hậu quả

thwcj tế cái này chưa chứng minh đc j cả. Đâu fai cứ có con số đằng sau như vậy thù gọi là cheat:eek:
Nick mình là duc***9193 ko lẽ lập đến 9k nick theo như suy luận của bác:eek:

You have successfully requested a $6.52 withdrawal from your Media Package Balance! This request will be sent to this Perfect Money account: U8xxx:eek::eek:

có một vấn đề vẫn băn khoăn là sau này nếu nó vẫn chơi tiếp thì không biết có làm một cú fast scam không nhỉ

thwcj tế cái này chưa chứng minh đc j cả. Đâu fai cứ có con số đằng sau như vậy thù gọi là cheat:eek:
thôi mấy vấn đề cheat chiếc gạt qua 1 bên đi ạ :D tập trung tính phương án chiến vòng này ý ạ

vậy h cứ ngồi canh bảng sign up cả ngày kiểu gì cũng thấy vài trăm cái clone đánh số thứ tự đấy:rolleyes:. Cheat xài auto tên và 3 số đằng sau random nhé nhìn kỹ lại cái bảng đi. Hơn nữa việc rút thành công 5$ free là sự thật và có bác đã ib tui về vấn đề này.
Chốt lại là nếu không có cheat và vụ tạo clone bắn gift card thì ít ra ACX cũng trụ được lâu hơn xíu, cuối cùng thì tất cả member đều phải gánh hậu quả.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week