Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Gì thế này, đang ngồi chơi game 1 loạt mail ACX báo panel, login vô thấy panel 240$ là thế lào dị ???:eek:

3 cái panel ad com :rolleyes: 1 sự khởi đầu tốt đẹp chăng :rolleyes:

em có up acc đâu nhỉ :oops: 1 sự khó hỉu

cơ mà .............. em có up acc đâu nhể o_O ko lẽ acx lấy cớ để thiến đợt 5 :oops:

Có nên up silver chờ Panel không nhỉ :D
Panel đó là tiền cho mình rút về luôn hay sao mấy bác? :D

Em cũng đang thắc mắc bác có up acc ko mà ăn được Panel. Không lẽ nó nhả bớt panel rồi thêm 1 đợt thiến nữa :oops:

hoặc là nó đền cho đợt thiến này chăng ? có vẻ là sau cơn mưa trời đã sáng hoặc nó giảm tải những pack nó thiến vào hệ thống panel của nó ?

Của e cũng hết hạn lâu rồi mà ăn lần 4 panel luôn, còn 1 panel thiếu 1 spot.... acx chơi chiêu gì vậy, thả tép bắt tôm hùm à. :oops:

Của e cũng hết hạn lâu rồi mà ăn lần 4 panel luôn, còn 1 panel thiếu 1 spot.... acx chơi chiêu gì vậy, thả tép bắt tôm hùm à. :oops:

Em cũng đang sợ acx chơi chiêu nên chưa dám manh động :oops:. Chẳng có lẽ nó thả thế xong. Anh em đập vào. nó lại thiến 1 phát cả fund mới lẫn fund cũ như đợt vừa rồi :oops:

Em cũng đang sợ acx chơi chiêu nên chưa dám manh động :oops:. Chẳng có lẽ nó thả thế xong. Anh em đập vào. nó lại thiến 1 phát cả fund mới lẫn fund cũ như đợt vừa rồi :oops:

Hóng tình hình 1 tới 2 tuần xem sao đi bác, giờ cuối năm rồi đừng manh động kẻo noel này ra bán dâm... à nhầm bán diêm đó. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week