Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
còn gì đâu nữa mà chơi,haizzz :(:(:(

không có gì là an toàn nếu lượng người dep mới không đủ để đáp ứng thanh toán:rolleyes:
cho rút lại chữ an toàn, chỉ là giảm khả năng bị rs trong lần kế tiếp thôi, đầu tư thì ko có gì an toàn 100% bạn ah :D, tại thấy Mod hỏi nên trả lời vậy thôi.

cho rút lại chữ an toàn, chỉ là giảm khả năng bị rs trong lần kế tiếp thôi, đầu tư thì ko có gì an toàn 100% bạn ah :D, tại thấy Mod hỏi nên trả lời vậy thôi.
thế nên acc cũ hay mới cũng vậy, quan trọng là đầu tư đúng thời điểm:rolleyes:

thế nên acc cũ hay mới cũng vậy, quan trọng là đầu tư đúng thời điểm:rolleyes:
mới dep hôm qua acc mới ko bị xs, chỉ bị $ get paid đưa vô xs wallet, còn mấy acc cũ số pack bị chia 3 hết, thế nên nếu ai muốn mạo hiểm chơi thì nên tạo acc mới, dù sao cũng có lợi hơn.

mới dep hôm qua acc mới ko bị xs, chỉ bị $ get paid đưa vô xs wallet, còn mấy acc cũ số pack bị chia 3 hết, thế nên nếu ai muốn mạo hiểm chơi thì nên tạo acc mới, dù sao cũng lợi hơn.
tất nhiên lần này thì không bị nhưng giả sử 2 tuần nữa lại có lần nữa thì sao bác

tất nhiên lần này thì không bị nhưng giả sử 2 tuần nữa lại có lần nữa thì sao bác
tránh dc lần nào hay lần đó, chứ acc cũ là dính chắc 100%, ai muốn mạo hiểm thì chơi, còn tình hình ko cải thiện thì ai cũng lỗ cả thôi, coi như mình bỏ ít tiền ra test thôi, chứ đâu phải đập mạnh tay lúc này dc :D

Thôi anh em cứ chờ sang 2016 xem có khởi sắc gì không đã
Chắc gần tết, admin cũng phải có chút tiền mua quần áo mới cho con, sắm chút quà cho bên nhà vợ nên sẽ khó khăn 1 chút :D

tránh dc lần nào hay lần đó, chứ acc cũ là dính chắc 100%, ai muốn mạo hiểm thì chơi, còn tình hình ko cải thiện thì ai cũng lỗ cả thôi.
cứ nhìn tình hình pay r ra quyết định thì tốt hơn là mạo hiểm lập acc mới bác
Từ hồi nghiên cứu forex nên h không thể khô máu như vài năm trước đây :D, hội tụ đủ điều kiện cần và đủ thì ms ra quyết định đầu tư :D

cứ nhìn tình hình pay r ra quyết định thì tốt hơn là mạo hiểm lập acc mới
acc cũ ko đủ $ get paid rồi, lập acc mới test tí thôi, chứ ai dám phang mạnh tay, lỗ sặc giờ :D

chính thức bỏ get 0.5 xu/day thì bỏ thâu
. Còn đúng 1 acc khủng nhất media 8 xu - ad 6 xu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn