Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cái lý do rất chi là quen thuộc, ngày trước còn thông báo khi chém. Còn giờ thích chém lúc nào thì chém lúc đó. Chém đã đời mới có cái thông báo "ABCD...."

Liệu 6% thần thánh có lặp lại ko :|

quay về vựa ve chai sống thâu thánh

PM về trong 20h, có bác nào về nhanh như em không?

Thế giới có 7 tỉ người, đẹp trai đâu phải riêng mình bác, hjhj đồ ngốk.

The amount of 16.23 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U9105158. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4405651-451896.. Date: 18:26 28.12.15. Batch: 114588018.

có lẽ em sẽ ngủ đông cho hết cái time này vì hiện tại đa số đang ôm tư tưởng hit and run ..........

Thế giới có 7 tỉ người, đẹp trai đâu phải riêng mình bác, hjhj đồ ngốk.

The amount of 16.23 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U9105158. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4405651-451896.. Date: 18:26 28.12.15. Batch: 114588018.

Ngoài bác ấy ra thì chắc mình có đẹp trai hơn thôi :D

Bây giờ là hai bên chờ nhau
- ACX chờ mem dep nhiều rồi tính chuyện pay nhanh
- Members chờ ACX pay nhanh rồi tính chuyện dep vaò

Theo các bác thì bên nào sẽ thắng :D
Lúc mở lại topic thì cũng theo dõi hai ba tuần ms chiến đấy bác nên cứ chờ thôi :D

Vậy là bên mình sẽ thắng :))
Nếu mốc này mà chiến được thì chúng ta sẽ biết kết quả sau một tuần nữa
Nếu tính ra thì lần này mức 6% không phải chịu áp lực chi trả cho các mốc 3 4 5% như vòng trc vì lần này restart xong ms lên 6 nên chủ yếu là dep mới còn pack cũ sang panel hầu hết r

Thực ra giờ phải có mem dep mạnh thì mới có lượng paid out mạnh và nhanh được như trước
Nhưng giờ ko dám khuyên ai dep vô cả
Do đó, ở VN này lượng dep vào sẽ cực ít
Chỉ trông chờ mấy anh tây cao to mũi lọ thôi hén

Thực ra giờ phải có mem dep mạnh thì mới có lượng paid out mạnh và nhanh được như trước
Nhưng giờ ko dám khuyên ai dep vô cả
Do đó, ở VN này lượng dep vào sẽ cực ít
Chỉ trông chờ mấy anh tây cao to mũi lọ thôi hén
hóng mấy anh Hàn Xẻng thui bác:rolleyes:

Mấy anh tây sợ thằng này từ lâu lắm rồi. Theo mình ko có cửa nào cho nó sống lại, thg Admin này đang cố nuôi hy vọng thôi.

em quyết định ngủ đông :D. ACX chìm thuyền là do chính nó tự làm chìm thay vì ném 1 lần toàn bộ hành lý đồ đạc xuống biển thì nó lại vừa chơi dota - vừa chém gió - vừa ném. Kết quả là chiếc thuyền đã bị chìm đến mức khó mà nổi lên đc

chuẩn bị bỏ hết nick cũ ...............thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week