Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Thích nát ass hả anh zai , vừa đc 2 hôm mà nhanh thôi , nhanh cái l.ồn.g
6% mà không nhanh hở bác...giáp tết rồi cái gì cũng nhanh nhanh...thông ass cũng nhanh...:D

6% mà không nhanh hở bác...giáp tết rồi cái gì cũng nhanh nhanh...thông ass cũng nhanh...:D

Ý êm bảo là sau đợt nó ôm trọn vào chục củ $ , bây giờ nó nhử tiếp từ đế chế la mã sang tần thủy hoàng cũng trụ lâu chút , xác định Hit And Chuồn hay hơn , hoặc hồi vốn có lãi rồi chơi lãi , biết đâu đc thằng adx này

Ý êm bảo là sau đợt nó ôm trọn vào chục củ $ , bây giờ nó nhử tiếp từ đế chế la mã sang tần thủy hoàng cũng trụ lâu chút , xác định Hit And Chuồn hay hơn , hoặc hồi vốn có lãi rồi chơi lãi , biết đâu đc thằng adx này

Cứ ăn dc nhiêu thì ăn thôi
Xác định là ko cái gì an toàn được ở trên cái MMO này :D

Cứ ăn dc nhiêu thì ăn thôi
Xác định là ko cái gì an toàn được ở trên cái MMO này :D

Bác này cũng hên , ăn ở boss-auto sang adx bị nó ăn lại , ha ha , thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu , háp pi niu yê năm 2016 , năm con khỉ , tinh ranh , ăn và hứng tiền

Hehe, các bác đừng nóng lòng. Cứ đợi qua 1 tuần xem sao đã. Lần trước cũng vì nó pay nhanh 2, 3 hôm mà em đập $$$ vào. Và cái kết là dính 4, 5 phát restart với reset. Nó pay ổn định 1 tuần đi rồi tính phương án nhảy vào cũng chưa muộn.

Hehe, các bác đừng nóng lòng. Cứ đợi qua 1 tuần xem sao đã. Lần trước cũng vì nó pay nhanh 2, 3 hôm mà em đập $$$ vào. Và cái kết là dính 4, 5 phát restart với reset. Nó pay ổn định 1 tuần đi rồi tính phương án nhảy vào cũng chưa muộn.
khác nhau đấy bác đợt trước là vẫn còn sót lại khá nhiều Pack nên get paid vẫn được nhiều. Lần này thì đã cẩn thận rs để tiễn hết pack cũ r nên mốc 6% này 98% là phải fund mới còn số cũ không get paid được bn nữa.

khác nhau đấy bác đợt trước là vẫn còn sót lại khá nhiều Pack nên get paid vẫn được nhiều. Lần này thì đã cẩn thận rs để tiễn hết pack cũ r nên mốc 6% này 98% là phải fund mới còn số cũ không get paid được bn nữa.
Để xem 3 ngày okie ko đã bác, Đạn dược cũng đã chuẩn bị. chỉ chờ ngày em nó ổn là nhảy vào thôi ^^

Lenh Ref + media rut luc sang vua ve :-s qua nhanh qua nguy hiem

The amount of 192.12 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U9628531. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4447545-318036.. Date: 09:14 31.12.15. Batch: 114807456.

Greetings Thang !

Your Perfect Money withdrawal request for $230.40 has been sent!

Your Member ID: 4518xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U9243313 )
Reference Number: 114807xxx

Be sure to tell everyone you can about your withdrawal - and
ACX even pays you big money to do it - details at the following URL:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member