Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
haiz. tưởng bị lỗi hai bên như nhau. Hoá ra chỉ bên media :D. Không biết sau này có do lỗi này lại thành cớ rs ko :D

cái này gọi là cố tình gài bẫy

mới dep $5000 ở acc mới, chưa update payment, bây giờ update thì phải vào email, nhưng email bây giờ bị đòi số đt, mà số đt mất rồi, cách đây 1 tiếng vẫn vào email được. hic, chán quá, yahoo mail shit
chat với support nhưng ko giải quyết được, hic. có bạn nào gặp tình cảnh như mình chưa :(

mới dep $5000 ở acc mới, chưa update payment, bây giờ update thì phải vào email, nhưng email bây giờ bị đòi số đt, mà số đt mất rồi, cách đây 1 tiếng vẫn vào email được. hic, chán quá, yahoo mail shit
chat với support nhưng ko giải quyết được, hic. có bạn nào gặp tình cảnh như mình chưa :(
Gỡ từ email thôi :(

xài gmail cho lành, thử support bên yahoo đi.

giờ chỉ trông cậy vào acx thôi, acc yahoo đó lâu rồi mình ko dùng, chẳng nhớ thông tin gì cả
đã cung cấp proof dep, ko biết thế nào đây :(
lâu ko xài sao ko tạo mail khác mà xài, cái mail của acc ACX cũng quan trọng lắm đấy, chúc cậu may mắn. Còn ko thì tìm người bán hay đang sử dụng số đt cũ của cậu may ra lấy lại dc yh mail.

Thím lộc cộc cộc và ai còn tiền trong X-S đã mua pack chưa , đẹc mợ nó còn 1k1 nó mà quét phát nữa ko phải chó chui gầm chạn nữa đâu

Đâu bác mình friend vs bác chiến mà có thấy gì fb đâu

Xác nhận có chuyện đó, đầu năm đầu tháng mà a Chiến xui quá, mất hơn trăm chai..... chế vô nhóm ptc là thấy.

Tình hình này lại sắp có event 2k page roài

Thím lộc cộc cộc và ai còn tiền trong X-S đã mua pack chưa , đẹc mợ nó còn 1k1 nó mà quét phát nữa ko phải chó chui gầm chạn nữa đâu

xả hết hàng + bonus thêm cho acx luôn rầu

Tiền rút sáng đã về... thời huy hoàng đây chăng. :D

The amount of 10.85 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U9105158. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4405651-453504.. Date: 06:38 01.01.16. Batch: 114865723.

Hàng về 10h

Attachments

290.1 KB · Views: 44
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member