Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sẽ lại thành lệ cũ
Nếu ACX sang mốc 7% thì đa số lại ngại ngùng dep và pay sẽ chậm lại
Nên mình đang thử cố gắng ở mốc 6% này thôi
tóm lại nếu pay đều thì lên 7% chưa hẳn là xấu or acx nó sẽ đưa ra kịch bản mới : reset 6% về 2% (vẫn duy trì pay nhanh và đều) sau đó thì sẽ lên 7% về cá nhân em thấy kịch bản này có khả năng sẽ đc sử dụng nhiều nhất.

Thôi được rồi, mình sẽ tiên phong dep đều đặn cho hehe :D
Nhưng mà 1 con én không làm nổi mùa xuân, mong là bọn nước ngoài nó cũng thấy được cảnh này

yên tâm vì những tay đại gia từng thắng đậm ở vòng trước sẽ quay trở lại

tóm lại nếu pay đều thì lên 7% chưa hẳn là xấu or acx nó sẽ đưa ra kịch bản mới : reset 6% về 2% (vẫn duy trì pay nhanh và đều) sau đó thì sẽ lên 7% về cá nhân em thấy kịch bản này có khả năng sẽ đc sử dụng nhiều nhất.
Lần sau mà reset thì về lun 3% chứ ko còn 2% :eek:

có ai vote cho mod ra đảo du lịch năm mới ko nhỉ

Ấy zà!!
Các mod giờ có quan hệ mật thiết với nhau và có quan hệ tìm cảm với cả admin hà
Nên việc ra đảo xong có vé VIP trở về là chuyện bình thường hà
Ngộ cảm thấy bình thường hà

Còn 400$ trong XS có nenn buy pack ko các bác, thò ra nó lại thiến mà ko thò thì bao h tiền mới về
H vào quỹ đạo r không có chuyện rs trong thời gian này đâu đã đầu tư thì chịu khó suy luận phân tích tí thì ms khá lên đc đừng cái gì cũng hỏi ng khác
Không ai chịu trách nhiệm cho đồng tiền của bạn ngoài chính bản thân mình

Còn 400$ trong XS có nenn buy pack ko các bác, thò ra nó lại thiến mà ko thò thì bao h tiền mới về

em xả hết gần 10k shift râu h mà bác ko xả thì sau này đừng có hối

Nếu không thì cứ pay đến khi bị delay khoảng vài trăm h sẽ rs r lên 7% coi như mốc 7% này mới luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week