Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
1k5 sau đấy mình còn nhận được hay gì nữa k, tiền gốc coi như mất xong cứ nhận hết cỡ hả bạn :D
Bác này đang giả nai ah ta :oops: trừ bớt fee đi... sau này còn ăn đc panel nữa nhưng panel chỉ là phụ.... lãi là chính :D

Bác này đang giả nai ah ta :oops: trừ bớt fee đi... sau này còn ăn đc panel nữa nhưng panel chỉ là phụ.... lãi là chính :D
mình chưa bao giờ đầu tư mấy kiểu này nên k biết nữa, ban nói panel mình cũng chưa hiểu nữa :(
ý bạn là ăn lãi 150% là lãi đc 50% xong về sau mình vẫn nhận được ít tiền hả

1k5 sau đấy mình còn nhận được hay gì nữa k, tiền gốc coi như mất xong cứ nhận hết cỡ hả bạn :D

Nếu ko thích thì ......... àh mà tóm lại là em nghe đồn admin đang chơi tết ở Dubai bác chỉ cần cầm theo con AK47 sang đó kiếm admin và thương lương về mốc lợi nhuận bác muốn có đc sau 1 tháng

Bạn này ở đâu lạc vào vậy... bây giờ ko còn mốc 3% đâu... mấy bài viết đó cũ quá rồi :D

đi quocte bài từ 2011 anh mới đập đá ah` khai thiệt đi

mình chưa bao giờ đầu tư mấy kiểu này nên k biết nữa, ban nói panel mình cũng chưa hiểu nữa :(
ý bạn là ăn lãi 150% là lãi đc 50% xong về sau mình vẫn nhận được ít tiền hả

Dept 100$ thì khi bác nhận đủ 150$ thì là xong. Thời gian khoảng 1 tháng.

Hiện tại lãi là 6% / ngày( thứ bảy và chủ nhật là 3 $) vậy là ngày thường thì mỗi ngày bác được 6$, cuối tuần 3$ .

Một tuần lãi 36% --------> tiền bác thu về là 36$ / tuần.
Nếu theo upline nào người ta rb nữa thì bác nhận thêm rb, nếu ko thì thôi. Cứ nhận đủ 150$ là pack hết hạn( với điều kiện acx vẫn pay)

Còn về vụ panel nếu dept nhiều thì hãy tính tới còn không thì cũng quan tâm làm chi cho mệt :).

e tưởng ko lên vip dc nữa

mới enable VIP nên hiện h người người vip nhà nhà vip ............... Nhớ ngày xưa có mỗi mình độc quyền VIP
ôi vật đổi sao dời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week