Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Galia phải tên của gấu misa ko các bác? Nếu đúng vậy thì các bác gấu đã vào cuộc. Chứ mấy oppa thì đã tât tay luôn rồi. Cái nick Hyunjung đêm qua mới còn getpaid 75$ mà sang hnay đã tăng gấp đôi luôn rầu, mí oppa cũng chơi khô máu.
Hyunjung Earned $75.10 in Daily Sales Commissions! 2016-01-17 15:37:49Z
Kyeong tae Earned $30.23 in Daily Sales Commissions! 22:37:23
Kyeung tae Earned $24.13 in Daily Sales Commissions! 22:35:11
Hyunsun Earned $74.48 in Daily Sales Commissions! 22:33:14

Galia phải tên của gấu misa ko các bác? Nếu đúng vậy thì các bác gấu đã vào cuộc. Chứ mấy oppa thì đã tât tay luôn rồi. Cái nick Hyunjung đêm qua mới còn getpaid 75$ mà sang hnay đã tăng gấp đôi luôn rầu, mí oppa cũng chơi khô máu.

View attachment 69444
gấu Nga chơi trang này đông nhất luôn mà bác, chẳng qua nhỏ lẻ hay sao ý, xem rank thấy Russia chiếm 4x% truy cập ACX mà

View attachment 69444

gấp đôi là do .............. hôm qua 3% >>>> hôm ni 6% đó mà :oops:

gấp đôi là do .............. hôm qua 3% >>>> hôm ni 6% đó mà :oops:
ah, quên vụ này. Đang thắc mắc ko biết Galia phải tên của gấu không!!! Vì các bác trên này nói gấu chiếm rank cao nhất mà để ý cái "COMMUNITY FEED" chả thấy nick nào tên hao hao như của gấu cả, nghĩ đến lạ các bác ạ, chứ tên gấu nghe là biết, dạng như: bóp ku ra đốp, nhai xingum nhóp nhép, na ta li ópp ép,...

khi nào thấy có GET PAID TRÊN 1000$ thì tính sau, h nhỏ lẻ nên cũng bình thường

only VN get paid more than : 300 >>> 600 >>> 1k. I think VN more than 40% :oops:. It not good :oops:

ah, quên vụ này. Đang thắc mắc ko biết Galia phải tên của gấu không!!! Vì các bác trên này nói gấu chiếm rank cao nhất mà để ý cái "COMMUNITY FEED" chả thấy nick nào tên hao hao như của gấu cả, nghĩ đến lạ các bác ạ, chứ tên gấu nghe là biết, dạng như: bóp ku ra đốp, nhai xingum nhóp nhép, na ta li ópp ép,...

Ivan Earned $1.75 in Daily Sales Commissions!

gấu misha của thím đây :oops:

nguyên 1 đám get

Geumja Earned $2.85 in Daily Sales Commissions! 22:22:39
Vu Manh Ha Earned $74.70 in Daily Sales Commissions! 22:22:08
Canh Earned $11.40 in Daily Sales Commissions! 22:21:56
Khalif Earned $1.40 in Daily Sales Commissions! 22:21:55
Aloyna Earned $3.35 in Daily Sales Commissions! 22:21:53

xem ra round này cân não phết :oops:. Ăn non thì ko lời mà ăn già thì bỏ mạng :oops:

Thế bác thích 1000 acc get paid 10 xu hay thích 1 2 acc get paid 1k$??? Người ấy và người kia bác chọn ai?
100 người chơi nhỏ lẻ không có SỨC THUYẾT PHỤC = 1 đại gia đập vào chục K
Hiện tại đang cần những đại gia để làm gương, tốc độ lan truyền phụ thuộc vào điều đó

Giật cả mình khi xem cái này, đang tí tởn tưởng ăn free được cái gì hóa ra không phải, ông nào reg nick cũng độc lạ đấy.

100 người chơi nhỏ lẻ không có SỨC THUYẾT PHỤC = 1 đại gia đập vào chục K
Hiện tại đang cần những đại gia để làm gương, tốc độ lan truyền phụ thuộc vào điều đó
Em nhớ bác có khoe có mấy tay đa cấp với bà bán cá chịu chơi mà, đâu rồi, sao ko lôi họ vào cuộc đi chứ

Em nhớ bác có khoe có mấy tay đa cấp với bà bán cá chịu chơi mà, đâu rồi, sao ko lôi họ vào cuộc đi chứ
chuyện dài dòng lắm nói chung sau đợt rs vừa rồi họ cũng tợn, dân đa cấp máu thì máu thật nhưng dính 1 phát thì nghỉ

chuyện dài dòng lắm nói chung sau đợt rs vừa rồi họ cũng tợn, dân đa cấp máu thì máu thật nhưng dính 1 phát thì nghỉ

cái này gọi là yếu sinh lý :oops::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,182
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week