Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cứ hóng hết xem hôm nay thế nào, e thì rút sạch vốn hôm thứ 6 tuần trước rồi nên cũng ko xoắn vụ pay trễ hjhj.

Các thánh yên tâm nó chưa có kế hoạch rs đâu. Nó đang thu hút được nhiều người nhằm đưa acx về thời kỳ hoàng kim ở mốc 6% trước mà. Cứ xem diễn tiến hôm nay thế nào đã, dự sẽ pay 1 phát lúc 11g tối và 1 phát tầm 5h như sáng nay.
Yếu tim như em cần comment của thím lắm :oops:

chắc rút về 2 ngày cho hoàn vốn rồi tính sau :oops:

Vấn đề là thời điểm này nó có thiếu $$$ đâu. Thành ra cũng ko cần nâng % lên. Chỉ cần nó pay đuổi 1 phát là giải quyết ngay ấy mà. Như hôm bị sự cố thời tiết ấy. 1 phát là xong mọi chuyện.
Và nếu tình huống xấu xảy ra nó sẽ lên từ 6-10% nó mới rs. Bây giờ nó ko còn áp lực như trước, nó sẽ mần theo lộ trình

@mupmip Chiến mạnh đi bác ơi . . Hôm nay bắt đầu chân sóng rồi . . Mình join hôm T^6 rồi . . . Cần tư vấn mã nào thì inbox nhé bác

Có nhận đệ chơi CK k bác wimax, e đang nhàn rỗi đây.

Mà chơi CK thì chơi ở đâu, cách thức chơi ra sao nhỉ ? Bác wimax làm cái topic hd chơi đê.

Mà chơi CK thì chơi ở đâu, cách thức chơi ra sao nhỉ ? Bác wimax làm cái topic hd chơi đê.
Hiện tại ở VN có nhiều công ty chứng khoán . Để mình mở tài khoản đầu tư . Còn chơi thì ở VN có 3 Sàn . [ Sàn TPHCM , Sàn HANOI , Sàn UPCOM ]

Hiện tại ở VN có nhiều công ty chứng khoán . Để mình mở tài khoản đầu tư . Còn chơi thì ở VN có 3 Sàn . [ Sàn TPHCM , Sàn HANOI , Sàn UPCOM ]

bác cho 1 số cty uy tín đi :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week