Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tổng kết lại
+ e còn 1600$ PANEL ở acc phụ ( acc này không rút max dc 1k6 vì ko dẹp tiền vào để lên vip member) :confused:
+ tầm 1800$ lãi cho tới cuối tuần này nữa :confused:

Qua h pay r chắc tối nay thâu, T3 là có hiện tượng delay r thế mà ông anh bác cũng ném vào
Biết đâu bất ngờ e cũng bay vào hôm t3 đây. Tái chín Cả tháng trời vốn lẫn lãi giờ nằm im một chỗ hết rồi chưa rút đồng nào chắc có mình em :(:(

Cái kiểu chờ này y như vụ chờ MTV paid năm ngoái.
Năm ngoái chờ MTV paid 1 lệnh 3k5 sau gần 10 ngày.
Paid xong về quê ăn tết vui vẻ luôn

Biết đâu bất ngờ e cũng bay vào hôm t3 đây. Tái chín Cả tháng trời vốn lẫn lãi giờ nằm im một chỗ hết rồi chưa rút đồng nào chắc có mình em :(:(
Có em đây, mới hôm thứ 2 tái tiếp 100% vào 100$ hi vọng bão tuyết tan là mượt lại, vừa dep xong trưa lên 7% giờ ngồi móm

đến đâu thì đến thôi , giờ ngoài đời thật thì mất mùa vì tuyết , trong adx mmo này thì nghĩ lo đủ kiểu , tết này chắc có vài người chắc nốc rượu và ngủ qua tết chăng ? mà adx chẳng hiểu con mệ gì mà ko nghĩ cách phá băng

giảm tải 200$ / Acc / 1 lần rút 24h thì vẫn ngon chứ sao , trừ khi là nó muốn cho anh em chết kiểu ngẩng cao đầu vì nó quá cao thượng , ván trước thì đã hết các kiểu rồi nhé , đợt này nó không rút kinh nghiệm thì đóng mẹ site rồi về chăn bò thôi adx à , bão tuyết con mệ gì chứ

Acc em còn 30% là hồi vốn. Lại phải đi cấu chỗ khác đắp vào cho cái nav nó đẹp

đợt này nó mà restart nữa thì ko ai dám chơi acx luôn..hầu như 80% đều lỗ..chỉ mỗi thằng acx lãi:)) bnhiu gạo cội còn chết vs nó...rõ ràng tài chính nó vẫn ổn sau hàng loạt ngày nó rs ăn tiền của ngta

Hà nội nắng rồi, acx chuẩn bị pay đều trở lại nhé ae. Suy cho cùng cũng vì thời tiết.

Hà nội nắng rồi, acx chuẩn bị pay đều trở lại nhé ae. Suy cho cùng cũng vì thời tiết.
Mỗi bác là ngươi hiểu biết, có thế thôi mà anh em sồn cả lên mấy hôm nay. Nắng lên rực rỡ rồi chiều pay ...:))

đợt này nó mà restart nữa thì ko ai dám chơi acx luôn..hầu như 80% đều lỗ..chỉ mỗi thằng acx lãi:)) bnhiu gạo cội còn chết vs nó...rõ ràng tài chính nó vẫn ổn sau hàng loạt ngày nó rs ăn tiền của ngta
Kiểu gì cũng restart thâu cầm cự được vài tuần nữa là cùng

Qua h pay r chắc tối nay thâu, T3 là có hiện tượng delay r thế mà ông anh bác cũng ném vào

:D Tại máu quá, can rồi nhưng muốn thử cảm giác tiền về ( Đen cái là đến h vẫn chưa nhận được mail báo :D )

Do quá tin tưởng nó ở vòng 1 ^_^ Vòng này nó bắt bài trước nên hốt đi cho có tiếng luôn :D

Đợt này acx lãi to rồi,đa số toàn chưa hồi vốn. Nó rs mà sau đó vẫn paid thì mọi người cũng đâm đầu vô tiếp thôi :D

Đợt này acx lãi to rồi,đa số toàn chưa hồi vốn. Nó rs mà sau đó vẫn paid thì mọi người cũng đâm đầu vô tiếp thôi :D
Dự mà ko đc hoàn vốn hay chỉ mới hoàn vốn thì ko có vòng sau ^_^ Tìm đường đến thị trường mới nổi cho lành :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week