Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
round trước hốt hơn 80k round này chắc còn đc 1/20 - 2/20 :oops:

yên tâm cáigiaai đoạn 2% sẽ đến và biết đâu 2% round tới sẽ là mốc thịnh vượng :rolleyes:
hi vọng là vậy .
muốn nó giảm xuống 2% ngay bây giờ . và pay đều 2 lần 1 ngày không delpay

chứ bây giờ deplay thì lỗnăngj

Tối nay khỏi hóng rồi, đỡ phải canh đt làm 1 giấc tới sáng thôi. :oops:

ôi mấy kg tỏi chuẩn bị theo gió cuốn trôi :oops:

Thế từ 7% lên 10% tiền đâu mà pay kể cả delay tăng dần nhưng hôm nào cũng đủ 2 lượt, bác lộc get paid 1 ngày 5k thì hỏi nó gánh bằng niềm tin chưa kể còn những bác khác
4 người get 5k thì mỗi ngày thanh toán 20k 3 ngày 60k chưa kể số mem còn lại, nếu không có dòng tiền vào cực mạnh thì gánh sao nổi
từ lúc 7 lên 10 nhận đc đúng 2 lần pay,,từ lcus xuống 2 lên 4 cũng đc 3 lần
b
Như acx thì nó còn panel để chuyển còn wtf có cái gì tương tự như vậy không mà sao h các bác vẫn hy vọng nhể
bác đừng coi thường wtf :| giờ wtf lãi 200% đấy..1 debit nó = 1.5PM cao hơn cả pm àm k có mua luôn kìa ;D..

theo dõi thì biết..vì đây đâu phải topic của wtf :D
Có chưa thì bác cứ nói thẳng làm gì phải úp mở
Nó ngon thì tự khắc ng ta sẽ ủng hộ
Các bác thích vẽ hươu vẽ vượn gì thì tuỳ nhưng cái thiết thực nhất là proof to

Có chưa thì bác cứ nói thẳng làm gì phải úp mở
Nó ngon thì tự khắc ng ta sẽ ủng hộ
Các bác thích vẽ hươu vẽ vượn gì thì tuỳ nhưng cái thiết thực nhất là proof to
wtf h nó hoạt động ngon hơn 1 tháng nay rồi bác ạ..tiền cũ có thể trả lãi trọng tài..đầy lệnh trên 1k với 2k là bthuong..giờ giá nó còn cao hơn cả PM nữa..bác vô ex p2p là biết.giờ nó đâu có phụ thuộc vào thẳng wff nữa đâu..ai thik mua thì lên p2p ..nạp tiền còn k đc nữa

Thế khác gì thằng cherry race trước đây cũng xoá hết nói chung không tin được

Khác đấy, Chery gì gì đó ko có cửa so với wtf.
Còn sau mấy vụ này thì acx hay bất cứ thằng nào cũng như nhau hết cả.
Mình chia vốn ra dep wtf thì tính từ thời điểm chơi acx đến giò, wtf đã lời gấp đôi còn acx thì lại lụi .

Còn tiền cũ trong wtf ko hề mất đi mà chỉ là giảm giá trị đi thôi, cũng chả khác gì như reset về panel của ACX hay debt swap của MTV cả.
Hiện tại wtf đúng với bản chất là P2P nên ăn nhau ở những thằng chơi với nhau thôi, wtf trung gian thu phí, rate rút về luôn bé hơn rate trao đổi , nếu bé hơn họ ko approve (đó là cách mà hiện tại wtf làm để giữ giá trao đổi luôn cao hơn giá rút về )
Nói sơ qua thế để bạn nào ko hiểu wtf thì khỏi bàn luận.

Mình chơi tất cả các sân nên hiểu hết được cả mấy site. Và đương nhiên có cái nhìn khách quan nhất nếu so sánh mấy thằng

wtf h nó hoạt động ngon hơn 1 tháng nay rồi bác ạ..tiền cũ có thể trả lãi trọng tài..đầy lệnh trên 1k với 2k là bthuong..giờ giá nó còn cao hơn cả PM nữa..bác vô ex p2p là biết.giờ nó đâu có phụ thuộc vào thẳng wff nữa đâu..ai thik mua thì lên p2p ..nạp tiền còn k đc nữa

vấn đề là proof toàn thấy proof mồm cái em cần là proof minh hoạ kìa :oops:

vấn đề là proof toàn thấy proof mồm cái em cần là proof minh hoạ kìa :oops:

Lười quá ko muốn show
Nói thế thì show cho bác xem tạm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626