Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Em vừa mua 6 Ad lúc 19h38 (giờ Việt Nam).
Em đã gửi mail "Nhận RB". Anh Tùng RB cho em nhé.

Cho mình hỏi làm sao để hết ấm tiền trong Panel thế ! Cái con PC khốn kiếp này còn 8 tr mà giờ nó mới chia được 2 tr - chắc lúc rs cũng chả đủ vốn không hiểu nó chia lãi kiểu gì ngày được ngày ko ! Bro nào biết cách khắc phục âm tiền giúp mình vs nhé ! Thanks all

nó có chia lãi mỗi ngày giống MBC không vậy các bro, sao mình view ads 2 ngày nay không thấy chia lãi vậy

Ừ ... à .. yesss.. dep dep dep ... tiếp vào nào bà con cho nó còn trả tiền cho tui nữa ... còn dính hơn 1000$ không biết chừng nào mới rút ra được đây . Bà nội mày JSS scam tao :binhsua04:

Ừ ... à .. yesss.. dep dep dep ... tiếp vào nào bà con cho nó còn trả tiền cho tui nữa ... còn dính hơn 1000$ không biết chừng nào mới rút ra được đây . Bà nội mày JSS scam tao :binhsua04:

View attachment 19473View attachment 19474

Cậu rút nốt qua 4 cổng còn lại là hết mà , có gì to tát đâu ! Mùng 7 chắc 10/11 paid cậu ah

CÓ bị gì không vậy đại gia kêu to.Nó có kề dao vào cổ bắt dep đi mày dep đi mày đâu chừ la như con gì thế.:)):))=))

thằng này đúng là không hiểu tiếng người=))=))
Suốt ngày đi khắp nơi sủa linh tinh=))

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi làm sao để hết ấm tiền trong Panel thế ! Cái con PC khốn kiếp này còn 8 tr mà giờ nó mới chia được 2 tr - chắc lúc rs cũng chả đủ vốn không hiểu nó chia lãi kiểu gì ngày được ngày ko ! Bro nào biết cách khắc phục âm tiền giúp mình vs nhé ! Thanks all

Gửi ticket để được giải quyết

Ừ ... à .. yesss.. .. ...bà con cho nó uống thuốc mau đi ... còn dính hơn 1000$ nên la làng không biết chừng nào mới rút ra được đây . Bà nội mày anhkhongkhoc bi điên rồi hả! :binhsua04:

Chắc JSS là bà nội của mày hả thằng scam :binhsua101:

- - - Updated - - -

Ừ ... à .. yesss.. .. ...bà con cho nó uống thuốc mau đi ... còn dính hơn 1000$ nên la làng không biết chừng nào mới rút ra được đây . Bà nội mày anhkhongkhoc bi điên rồi hả! :binhsua04:

Đã nhận được tiền rút hôm 5/10 các bạn nhé. híc thằng này thông báo là rút được sau 10 ngày vậy mà 1 tháng sau nó mới trả.
Nhưng dù sao nhận được tiền là ok rồi.
Đặt lệnh rút tiền tiếp. he he he:binhsua85:

thấy topic tuyển reff của batvang máu quá đang định chơi mà chờ em nó ổn định tí xem tình hình đã chứ chưa dám đep

- - - Updated - - -

Ừ ... à .. yesss...ok ok ok ... mày nói đúng đó ... nghe nói bà nội tao pending mày 6 tháng rồi trả lân lượ từng 1$....ráng chờ đi ​anhkhongkhoc:binhsua04:

- - - Updated - - -

Ăn nói mất lịch sự , không hiểu tại sao Admin lại để nhưng loại người này ở 4rum . Hỏi rằng như vậy liệu có nghiêm được không?
Bác nào quản lý Box này hy vọng cho ý kiến để anh em đỡ búc xúc vì những hành vi thiếu văn hóa này nhé
Thanks !

dự án này còn chiến tốt không???

theo mình thì là chiến được chứ không tốt như JPB hồi xưa vì thấy nó ngày trả lãi ngày không rồi cộng gộp vào ngày sau

theo mình thì là chiến được chứ không tốt như JPB hồi xưa vì thấy nó ngày trả lãi ngày không rồi cộng gộp vào ngày sau

đang dần đi vào ổn định ông ah , nó thông báo dữa tháng 11 sẽ nâng hạn mức thanh toán lên hơn 250$ và xử lý lệnh rút tiền ko quá 2 ngày , chơi thì nên tin vài ko thì HYIP mà luyện cơ tim :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,431
173,601
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week