Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
dòng 2 á :binhsua146:

haha. chuẩn nhỉ
linhdungvn lo viết di chúc đi nha. Gia tài to mà ko lo viết là con cháu sau này giành nhau mệt lắm.:binhsua146:
V~ 2 bác cứ nghĩ xấu em, em còn ngây thơ nai tơ thế này mà biết........;))

Lót dép, xem hết tháng 11. coi thế nào. Keo tiền từ seosprint về chơi :binhsua168:
Ổn định thì quất luôn chứ!

V~ 2 bác cứ nghĩ xấu em, em còn ngây thơ nai tơ thế này mà biết........;))

Ổn định thì quất luôn chứ!

Đúng đó bác, ổn định thì mới dám chơi, chứ như vậy hoài, không dám chơi (mặc dù có mua thêm 6 Ads từ tiền lãi).

Ai cho em xin cái giải thích về profirshift với. để em còn tính kế :((

Profirshift thì cũng như JSS hồi trước reset pos đó bạn.

Tròn 1 tháng rồi mà tiền vẫn chưa về, ngóng vài ngày nữa!

Hôm qua mới paid những lệnh rút ngày 9/10, cách đây 4 hôm là ngày 8/10,cách đây 7 hôm là ngày 7/10, vậy lệnh rút ngày 16 tháng 10 của cậu chắc phải chờ thêm 2 tuần nữa,những acc reg sau khi chuyển qua PC này thì vẫn được pay sau 24h đấy !

Tròn 1 tháng rồi mà tiền vẫn chưa về, ngóng vài ngày nữa!

Tình hình là thấy bác linhdungvn đang sốt ruột lắm đây. :binhsua01:

Hôm qua mới paid những lệnh rút ngày 9/10, cách đây 4 hôm là ngày 8/10,cách đây 7 hôm là ngày 7/10, vậy lệnh rút ngày 16 tháng 10 của cậu chắc phải chờ thêm 2 tuần nữa,những acc reg sau khi chuyển qua PC này thì vẫn được pay sau 24h đấy !
những acc reg sau khi chuyển qua PC này thì vẫn được pay sau 24h đấy !
Câu này là sao nhỉ!...................

Câu này là sao nhỉ!...................

Thì là những acc nào reg và dep sau khi site chuyển qua bên này thì vẫn hưởng lãi 2% và được ưu tiên paid sau 24h đó cậu, cũng dễ hiểu thôi mà, có làm vậy mới thu hút được nguồn tiền mới, qua đó mới duy trì và có tiền pay cho mem cũ chứ :bay:

Thì là những acc nào reg và dep sau khi site chuyển qua bên này thì vẫn hưởng lãi 2% và được ưu tiên paid sau 24h đó cậu, cũng dễ hiểu thôi mà, có làm vậy mới thu hút được nguồn tiền mới, qua đó mới duy trì và có tiền pay cho mem cũ chứ :bay:
Ừ acc mình thì reg lâu rồi, chờ nó thông báo paid trong 48h vậy!

có tiền thì chơi tradingcoaliation thôi..!

Tình hình sao rùi mấy thím, nó kếu 16/11 nó update hệ thống payment mà. có thím nào nhận dc chưa, để em còn táng :binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week