Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Những ai bây giờ rút dưới 50$ mà xuất hiện dòng 45 ngày , thì có nghĩa là hôm nay rút dạng xô đã hết nhé , nó tự động chuyển sang rút dạng hàng , các bạn có thể để ngày mai vào cancel rồi rút tiếp theo lệnh xô .

Những ai bây giờ rút dưới 50$ mà xuất hiện dòng 45 ngày , thì có nghĩa là hôm nay rút dạng xô đã hết nhé , nó tự động chuyển sang rút dạng hàng , các bạn có thể để ngày mai vào cancel rồi rút tiếp theo lệnh xô .

cance xong chờ lâu hơn thì sao:binhsua53:

đặt lệnh rút tiếp đê,mình vẫn còn lệnh pending từ hệ thống cũ mà vẫn rút đc tiếp
Liberty Reserve U0797393 $250.00 2012-10-16 Pending CANCEL 1 Days
PerfectMoney U1611251 $250.00 2012-10-18 Pending CANCEL 1 Days
PerfectMoney U1611251 $50.00 2012-12-01 Pending CANCEL 47 hours

Vậy là để nguyên lệnh rút cũ từ tháng 10. Mình có thể rút tiếp 1 lệnh 48h phải ko chủ thớt.
Không biết nó có giải quyết cái pending cũ không nhỉ. Hay là để vậy nhìn thôi. Hix

Giờ vấn đề quan trọng là làm sao canh me để rút theo xô(48h) nè!!!
Bác nào rút được thì pm lên showbox cho ae nhờ cái!
Hay là bác thớt canh me đi, được thì hú ae cái chứ giờ bik đường nào mà me, cuối năm bận quá!

mong thớt cho thêm thông tin mới. Hệ thống rút 48h nó sẽ reset lúc mấy giờ.
Vào toàn thấy limit. Hôm nay dậy rất sớm. Lúc sevel time của nó 1h sáng mà đã bị limit.
Ko lẽ phải canh lúc 00:00:01. Zzzzz:binhsua09:

Uhm ko biết rút giờ nào ko bị limit nữa..qua giờ chưa rút thử dc

Sao mình vào rút tiền lúc bấm withdraw funds thì nó báo thế này : "You did not select which balance you wish to withdraw from."
Không hiểu nổi, mình rút 22$ , ai biết tại sao ko ?

Sao mình vào rút tiền lúc bấm withdraw funds thì nó báo thế này : "You did not select which balance you wish to withdraw from."
Sos tiền trong tk bạn thế nào rồi hay sao á

chưa thấy trường hợp thế này bao h=))

Sos tiền trong tk bạn thế nào rồi hay sao á
Số tiền trong tài khoản của mình một phần là tiền đền bù rs. mình bấm vào withdraw funds nó hiện thế này này : "You did not select which balance you wish to withdraw from. " Chưa đủ post nên ko up hình được với lại tài khoản mình có 22.15$ mà nó cứ hiện cái dòng "You do not have enough funds to withdraw anything!" :|

Số tiền trong tài khoản của mình một phần là tiền đền bù rs. mình bấm vào withdraw funds nó hiện thế này này : "You did not select which balance you wish to withdraw from. " Chưa đủ post nên ko up hình được với lại tài khoản mình có 22.15$ mà nó cứ hiện cái dòng "You do not have enough funds to withdraw anything!" :|

transfer hết số tiền này sang Wallet là rút đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week