Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
sao trang chủ vào không được ta...

sáng qua mình rút LR không bị báo lỗi daily limit reached
Khi rút xong ko để ý là queue hay bucket bây giờ vẫn chưa nhận được tiền. Đã ai được nhận LR chưa? nếu mai mà ko được phải hủy đi rút lại

ko báo lỗi là bucket, tôi cũng rút 10h sáng qua giờ chưa thấy về nghe nói nó ngừng pay 48h để trả tiếp queue

ko báo lỗi là bucket, tôi cũng rút 10h sáng qua giờ chưa thấy về nghe nói nó ngừng pay 48h để trả tiếp queue
48h mà thì cứ chờ 48 giờ xem sao

Ngẫm nghĩ cũng ngộ thiệt, tại sao khi chúng ta nạp tiền vào, nó không có giờ mở cổng để nạp, mà lúc nào nạp cũng được. Nhưng rút tiền thì phải thức đêm hay ban ngày thì ngồi chầu trực nó mở cổng ! Thật là khó hiểu.
Nói vậy, không biết có bị ném đá không đây :binhsua146:

Ngẫm nghĩ cũng ngộ thiệt, tại sao khi chúng ta nạp tiền vào, nó không có giờ mở cổng để nạp, mà lúc nào nạp cũng được. Nhưng rút tiền thì phải thức đêm hay ban ngày thì ngồi chầu trực nó mở cổng ! Thật là khó hiểu.
nhắc mới nhớ T_T nếu bạn có chơi game của VNG thì sẽ thấy 1 điều vào web game nào cũng lag giật làm ăn lâu lắc mà mỗi pay.zing.vn thì load rất nhanh ít khi thấy bảo trì và dặt biệt cái nút nạp thẻ rất là lẹ =]]

Nhờ ae mmo4me chút xíu nhé: A Tùng nt tối nay ko canh cash tiền dc vì phải đi ra ngoài (ko biết đi đâu h này nữa ^^), mak máy e hết tiền ko nt dc. Nhờ ae nào đêm nay cash dc pm ảnh dùm 1 tiếng nhé. Thank!:binhsua11:

Withdraw Funds from Perfect Money - Beta Testing is Currently in Effect

Before withdrawing, please read our FAQ About our NEW Withdrawal System
Your Withdraw Request of $46 (+ $4 fee) to Perfect Money account 'U3910534' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

Back

cổng PM mở.

STP đang mở anh em vào rút nhanh lên

- - - Updated - - -

mình thì không ném đá đâu ném lựu đạn ko hà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786