Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chào cậu, theo tớ thì acc của cậu hiện bị giới hạn 1 số chức năng rồi, ở đây là rút tiền, còn vì sao thì tớ chịu, cậu có thể test = cách thử rút 1 lệnh khác, sẽ hiện ra dòng chữ thông báo là tài khoản của bạn không thể rút tiền, bạn có thể cancel lệnh đó rồi rút lại vẫn gặp lỗi tương tự. lỗi này hiện gặp rất nhiều, có thể chỉ là lỗi tại hệ thống thôi, chứ họ không có cố ý làm vậy :binhsua144:

Những acc bị giới hạn như trên thì họ không pay những lệnh đã rút thành công !

ý bạn nói là những acc bị block đó hả. khi rút thì báo là thành công nhưng sau đó lại bị block số tiền đó phải ko?

ý bạn nói là những acc bị block đó hả. khi rút thì báo là thành công nhưng sau đó lại bị block số tiền đó phải ko?

Ý tớ là những tài khoản mà đã rút theo xô thành công mà không được pay đó cậu, những tài khoản đó là bị limit rút và pay rồi :binhsua144:

Chào cậu, theo tớ thì acc của cậu hiện bị giới hạn 1 số chức năng rồi, ở đây là rút tiền, còn vì sao thì tớ chịu, cậu có thể test = cách thử rút 1 lệnh khác, sẽ hiện ra dòng chữ thông báo là tài khoản của bạn không thể rút tiền, bạn có thể cancel lệnh đó rồi rút lại vẫn gặp lỗi tương tự. lỗi này hiện gặp rất nhiều, có thể chỉ là lỗi tại hệ thống thôi, chứ họ không có cố ý làm vậy :binhsua144:

Cám ơn cậu đã giải thích cho mình :)

Ý cậu nói là sao nhĩ, vậy giờ làm sao cậu, nếu bị giới hạn thì làm sao, gửi ticked cho bọn nó, hình như nó trả lời mail tự động !

Cám ơn cậu đã giải thích cho mình :)

Ý cậu nói là sao nhĩ, vậy giờ làm sao cậu, nếu bị giới hạn thì làm sao, gửi ticked cho bọn nó, hình như nó trả lời mail tự động !

Ý tớ là những tài khoản mà đã rút theo xô thành công mà không được pay đó cậu, những tài khoản đó là bị limit rút và pay rồi , thời điểm này thì chỉ còn biết chờ IT họ fix lỗi thôi cậu ah :(

Ý tớ là những tài khoản mà đã rút theo xô thành công mà không được pay đó cậu, những tài khoản đó là bị limit rút và pay rồi , thời điểm này thì chỉ còn biết chờ IT họ fix lỗi thôi cậu ah :(

Cám ơn cậu nha, đành ngồi chờ vậy,
- Một lệnh rút từ 5/11.
- Một lệnh rút 48 hours ngày 10/12.

Cám ơn cậu nha, đành ngồi chờ vậy,
- Một lệnh rút từ 5/11.
- Một lệnh rút 48 hours ngày 10/12.

Mất ăn mất ngủ với cai PC nhỉ. ANh em chơi thằng này đảm bảo chết sơm hơn 5 năm.
Up giùm chủ thớt. Của tớ bị treo giò cả tháng rôi. Tool thì chạy nhưng chảng đc gì.

các bác toàn hóng rút tiền :)
Hổm nya nó chia lãi đều nhỉ :binhsua172:

giờ trong đấy mình còn nhiều $ quá :-< mà ko rút ra đc. hay tái đầu tư tiếp đây mọi người? anh Tùng nghĩ như vậy có ổn ko ạ?

giờ trong đấy mình còn nhiều $ quá :-< mà ko rút ra đc. hay tái đầu tư tiếp đây mọi người? anh Tùng nghĩ như vậy có ổn ko ạ?

Tái đầu tư, để lại đủ min rút để canh me. :binhsua168:

mới nhận được thông tin này của nó @@ :
Welcome New Members!

Folks,

8 Days of "Profit Explosion" Left!!! ...

... enjoy 3% Daily Earnings on every Ad
Package purchased with new funding between
now and Dec 25th, 2012. That means 3% for
the life of the Ad Package. Have you taken
advantage of our handy "Potential Earnings
Calculator" to calculate what that could mean
for you going into the new year? Plug in the
numbers and see just how easy it would be to
begin turning your finances around in the
coming year.

Lại 3% nữa đây mà ? Định thu hút đầu tư đây mà . Bây giờ liệu có ai giám liều mà đầu tư thêm không? Lòng tin đã mất những vẫn còn chút hy vọng :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week