Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đã có thông tin về việc block tài khoản của nó gửi cho tớ , kêu gào ác vào :D

- Không chỉnh sửa -

Nguyễn Thành,

Một nhân viên hỗ trợ khách hàng thành viên đã trả lời yêu cầu hỗ trợ của bạn, # 932.539 với các phản ứng sau đây:

-------------------- BẮT ĐẦU CỦA REPLY STAFF --------------------

Xin chào Nguyễn,

Cảm ơn bạn đã yêu cầu thông tin.

Tôi hiểu mối quan tâm của bạn và tôi leo thang vé của bạn để ai đó có thể trả lời vấn đề của bạn một cách thích hợp. Xin vui lòng cung cấp cho chúng tôi thêm thời gian để trả lời yêu cầu của bạn.

Cảm ơn bạn đã là một thành viên có giá trị của click lợi nhuận!

Lợi nhuận Nhấp nhân viên hỗ trợ,
Eugene C.

END OF REPLY STAFF --------------------- ---------------------

Chúng tôi hy vọng phản ứng này đã đủ trả lời câu hỏi của bạn. Nếu không, xin vui lòng không gửi một email khác. Thay vào đó, trả lời email này hoặc đăng nhập vào tài khoản của bạn một kho lưu trữ đầy đủ của tất cả các yêu cầu hỗ trợ và phản ứng của bạn.

http://helpdesk.profitclicking.com/view.php?id=xxxxxx

Xin vui lòng giúp chúng tôi phục vụ bạn tốt nhất Đánh giá nhân viên phản ứng này. Để làm như vậy, chỉ cần nhấp vào liên kết trên để đăng nhập vào tài khoản của bạn. Một khi bạn đăng nhập, bạn sẽ có thể xem vé trực tuyến này và phản ứng của nhân viên tỷ lệ vé này.

Cảm ơn bạn!

PS Đừng quên để tận dụng đầy đủ các Video Đào tạo, mà sẽ giúp bạn hiểu nhiều chương trình giúp bạn thực hiện được nhiều tiền nhất có thể, và càng nhanh càng tốt! Đơn giản chỉ cần đăng nhập vào lợi nhuận Nhấp và nhấp chuột vào "Hội nghị Web hàng ngày" và sau đó "Đề cương đào tạo đặc biệt."

Pre Fund 50$/ngày
Post Fund 250$/ngày (Fund sau khi Profit Shift để mua Package sẽ được tính vào Post)
không hiểu lắm, như acc mình có 270$ thế co rút max 250$ được không vậy.

Như bình thường mấy bữa nay thì khoảng mấy h nó mở các cổng vậy các bạn! có thể rút tay dc ko ? vì thấy có mấy bạn auto bị block acc nên hơi lo!

LR đang mở, ae vào lẹ:D

Your Withdraw Request of $26.13 (+ $2.27 fee) to Liberty Reserve account 'U8589998' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

có bao giờ nó mở chớp nhoáng rồi mở lần thứ hai ko các bác, sáng hôm nay mở bao lâu nhỉ

nó mở lúc 4 giờ sáng, không biết sáng mai nó lại mở lúc mấy giờ nữa đây:binhsua155:

các bác có thể chỉ em cách đổi tiền từ solid trust và payza sang tiền việt. Có trang web nào đổi sang tiền việt chỉ em với.thank...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week