Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ít nhất là đến 4h sáng nó ko mở, tớ ngồi canh mà, còn mấy thằng điên post lên fb của PC toàn thằng vớ vẩn, lừa nhau, dkm bọn nó
Auto đến 10h sáng ko dính phát nào LR với PM.ek.Tối ni tiếp thôi.:))

mình sài 3g viettel để rút cả tuần mới được 1 phát. Lúc mạng nhanh thì nó ko cho rút, lúc nó cho rút thì mạng chậm tốc độ lại 2G.

2 ngày trước chuyển sang 3G môpi thì rút được 2 lần liên tiếp nhưng toàn qua payza và STP. payza và STP rẻ quá để ngâm dấm nếu nó ngon lại chờ đợt reset tiếp tái đầu tư lại

Ai mua PC tớ bán. Canh mãi cũng chán.

Last edited by a moderator:
Hic, tình hình là em đợi cổng LR lâu quá. Rút 250$ từ hôm 07/11/2012 tới giờ hình như 50 ngày rồi mà chưa thấy tiền về nữa.
Còn 6 cái request bên dưới cũng 50$ nữa em rút đầu tháng 12. Mà kiểu này nghi là bị scam quá. Bác nào có kinh nghiệm dụ này thì chia sẻ cho em với.
Toi 500$ đầu tư :(. Không nghĩ là nó scam vì 1 số anh em vẫn nhận được, nhưng mà dùng giải pháp rút hệ thống cũ hình như là nó cho 2 tháng mới xử lý hay sao.\

P/s: Canh rút như các bác phê quá :(

1. Muốn bán PC
Tài khoản: 75$
Giá bèo: 30$
Ai mua pm nhé
2. Ngoài ra tớ còn muốn bán ACC của PTC Buxjunction.
Tài khoản:
BJ$575.143
Giá bèo: 40$
Ai mua pm nhé.
Yahoo: profit2013

Pro mua á lô nhá

Giá này mà gọi là bèo :))

Các bác cho iêm hỏi sao tk PC iêm cộng thêm 1 phát 300$ chẳng hiểu đâu ra, có ai bị như vậy ko :binhsua48:

Các bác cho iêm hỏi sao tk PC iêm cộng thêm 1 phát 300$ chẳng hiểu đâu ra, có ai bị như vậy ko :binhsua48:

thế sướng quá còn gì :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week