Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Nhiều thế à? Thế chờ khi nào nó reset lại thì đầu tư hẳn 2k cho máu. Lúc đó sẽ pm cậu nhé, nhưng lợi nhuận có đc rút hàng ngày ko cậu? Hay vẫn trong tk và để đầu tư tiếp?

H nên đăng ký mua po=10$ free luôn,mình RB 50%
Khi nào đầu tư thì pm
Đủ 20$ thì rút lúc nào cũng đc

Bay h` mình mà đầu tư thì cho đến ngày JSS restart thì các position minh mua có còn sinh lãi nữa ko ? hay là nó tự chuyển sang ma trận hết (mặc dù các pos chưa hết hạn).

Bay h` mình mà đầu tư thì cho đến ngày JSS restart thì các position minh mua có còn sinh lãi nữa ko ? hay là nó tự chuyển sang ma trận hết (mặc dù các pos chưa hết hạn).
chỉ có 35->75% số position của bạn bị chuyển thôi
còn lại giữ nguyên

Nhưng vẫn thắc là lúc mình muốn rút, thì có rút đc vốn ban đầu ko? Nếu không thì phải chờ 75 ngày mới đc rút hay sao? Hay chỉ đc rút lãi?

bạn bỏ vô 100$ tức 10 po
sau 75 ngày bạn rút được 150 $ (100 vốn + 50 lãi ) ,bạn có thể đợi đủ min là 20 thì rút hoặc đủ 75 ngày rút 1 lần cũng được.
Tùy theo cách chơi của bạn thui
còn mún chơi lâu dài thì cứ mỗi ngày 100$ sẽ lãi được 2$ đủ 10$ cứ mua 1po tiếp hoài
lợi nhuận sẽ tăng lên hoài
cứ z khoảng chừng 10 tháng :d
thì 1 ngày có thể rút hơn 1 tr đấy ,vô jss có tính toán lợi nhận đó
và 1 po thì mua ngày hum nay thì nó sẽ hết vào 75 ngày sau
chơi lâu dài sẽ có lợi nếu bỏ qua khả năng scam
tuy nhiên nó co re start theo kiểu chỉ có 35->75% số position của bạn bị chuyển sang matrix thì khả năng scam nó cũng đỡ hơn các chuơng trình ko có re start theo kiểu này đó bạn
mình cũng đang chơi chỉ với 1po free
vài bữa nữa ibanking được mua ap đập vô nè

Nhưng vẫn thắc là lúc mình muốn rút, thì có rút đc vốn ban đầu ko? Nếu không thì phải chờ 75 ngày mới đc rút hay sao? Hay chỉ đc rút lãi?

đầu tư 1k thì mỗi ngày hưởng 20$ bao gồm cả vốn+lãi,chứ không rút đc vốn thì ai đầu tư làm gì

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:31 PM ----------

bạn bỏ vô 100$ tức 10 po
sau 75 ngày bạn rút được 150 $ (100 vốn + 50 lãi ) ,bạn có thể đợi đủ min là 20 thì rút hoặc đủ 75 ngày rút 1 lần cũng được.
Tùy theo cách chơi của bạn thui
còn mún chơi lâu dài thì cứ mỗi ngày 100$ sẽ lãi được 2$ đủ 10$ cứ mua 1po tiếp hoài
lợi nhuận sẽ tăng lên hoài
cứ z khoảng chừng 10 tháng :d
thì 1 ngày có thể rút hơn 1 tr đấy ,vô jss có tính toán lợi nhận đó
và 1 po thì mua ngày hum nay thì nó sẽ hết vào 75 ngày sau
chơi lâu dài sẽ có lợi nếu bỏ qua khả năng scam
tuy nhiên nó co re start theo kiểu chỉ có 35->75% số position của bạn bị chuyển sang matrix thì khả năng scam nó cũng đỡ hơn các chuơng trình ko có re start theo kiểu này đó bạn
mình cũng đang chơi chỉ với 1po free
vài bữa nữa ibanking được mua ap đập vô nè

chưa đầu tư thì ref mình đi=))=))
Nói chung càng chiến lâu càng lợi,nếu ko có res thì đã scam lâu r
Không chương trình nào tồn tại và phát triển nếu không thay đổi

phí h cao quá nhỉ, rút 27 về có 25:binhsua163:

AP: 2%

Mấy cái còn lại là 5%.

Dù sao rút về Lr vẫn lợi chán so với rút về AP.

mới đk làm ref cho bác...đã add yahoo bác có gì trao đổi nhé...ID: 445800 mong có gì bác hỗ trợ...

Nha Cao đó pác
CONTACT NAME: Nha Cao
CONTACT E-MAIL: [email protected]
yh: haynoicothe :)

uhm,mình thấy bác r,đọc kỹ bài viết của mình,có gì thắc mắc thì pm,h lấy 10$ free trong jss tripler mà mua po đi bác

ko biết khi ref mua position thì có đc chủ thớt RB gì hay ko? chưa rõ lắm mong đc giải đáp
Ps: mình là ref của chủ thớt

ko biết khi ref mua position thì có đc chủ thớt RB gì hay ko? chưa rõ lắm mong đc giải đáp
Ps: mình là ref của chủ thớt
50%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%
Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 17
Tổng số position: 192
Thu nhập hàng ngày : 38.4$
2012-02-12 12:50:47 None Daily Earnings for Active Positions $ 38.40

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements