Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mấy pos tái đầu tư đợt tháng 11 gần max lãi hết rồi..sao nó ko reset 1 phát nữa nhỉ..chờ nó thông báo để tái đầu tư hết..để ko cũng ko rút dc cắc nào :binhsua129:

Hôm nào canh rút nữa thì nhớ mang theo cái pô, có tè, có ẹ thì cho vào đó, rồi gửi mail qua cho tụi nó để tụi nó thấy được nỗi khổ của anh em bọn mình nha ông anh.

hahahaha. chắc phải vậy quá. chụp hình, quay phim đưa cho PC xem ^^có khi nó thương tình lại cho mình ân huệ được biết trước giờ rút

- - - Updated - - -

Lời khuyên cho ae bây giờ là kê cao gối mà ngủ!
Vạn sự tùy duyên a di đà phật zzz

hahaha. nam mô a di đà phật. ^^. PC tới số tận rồi. Quay đầu là bờ. ^^

- - - Updated - - -

dù sao cũng bán xong mấy cái acc PP rồi ko quan tâm nữa :D

PP có liên quan gì tới PC :binhsua146:

ai có acc nào bỏ cho em SV nghèo này 1 cái canh rút lấy tiền tàu xe về tết với..!!! huhu:binhsua144:

ai có acc nào bỏ cho em SV nghèo này 1 cái canh rút lấy tiền tàu xe về tết với..!!! huhu:binhsua144:

canh rút đc chia bao nhiêu nhỉ :)

cho em hẳn luôn càng tốt bác ơi..! trong LR em còn 1 LR,em cho bác luôn... coi như bác mừng tuổi cho em đi.. :binhsua163:

trong acc ta còn những 500$ cơ =)). thôi để cho đẹp khỏi cần rút luôn

hahahaha. chắc phải vậy quá. chụp hình, quay phim đưa cho PC xem ^^có khi nó thương tình lại cho mình ân huệ được biết trước giờ rút

- - - Updated - - -

hahaha. nam mô a di đà phật. ^^. PC tới số tận rồi. Quay đầu là bờ. ^^

- - - Updated - - -

PP có liên quan gì tới PC :binhsua146:

không ai nói trước được điều gì
Cứ IM LẶNG mà chờ đợi

bà mẹ nó. canh cả đêm. vừa mới ra đi tiểu vào thì nó mở luôn 3 cổng. load web thì lag ko chịu dc. pó tay.
Khuyến cáo ! khuyến cáo !!!

Để tránh trường hợp xảy ra như thế này nữa ! Bà con khi bắt đầu vào '' Công cuộc rút tiền '' thì chúng ta hãy đóng Bỉm trước khi thực hiện chúng .
Hahaha .........

vừa nghĩ ra chiến thuật mới......

vừa vào rút queue, nếu nó sống thì có thể tết năm sau có tiền xài \m/ =]]]]]]
mình rút queue đc 2 tháng rồi chưa về đây này

mình cancel lệnh 17/10 rồi..đã từ lâu ko còn hi vọng gì với cái queue của nó @@

thấy có người bảo trả đến 15 rồi. Mới nhận được mail của nó đại loại đến ngày 1-3 sẽ được rút tiền nhiều cổng cùng 1 lúc, còn không biết nó có pay nhanh ko?

thấy có người bảo trả đến 15 rồi. Mới nhận được mail của nó đại loại đến ngày 1-3 sẽ được rút tiền nhiều cổng cùng 1 lúc, còn không biết nó có pay nhanh ko?
Mình ques hôm 16/10 mà hủy rồi :(( đau tim quá!

bây giờ đã rút được nhiều cổng r thím zzz
Max 250$ chia 5 cổng cũng được nhé,quan trọng là nó phải nâng giới hạn limit chứ rút nhiều cổng mà mở có 1 tí thì cũng vô ích

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week