Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nước ngoài chúng nó rút ầm ầm,VN thì chắc vẫn có nhưng không show lên

sáng nay 5h rút , đợi load mãi mới vào rút được , vào xong nó báo lỗi mạng . Vaò thử rút thử lại thì nó đã đóng cửa :(( . Mịa cha nó chứ

nước ngoài chúng nó rút ầm ầm,VN thì chắc vẫn có nhưng không show lên

Có khi nào mình cách xa Mỹ quá nên rút được ít ko? VD nếu có 2 người Việt và Mỹ cùng rút 1 lúc rồi cùng enter mà bên Mỹ được bên VN thì ko

PC có mở đâu, toàn tụi tây nó fake ko à

ngày nào cũng mở và cũng có người rút được,chúng nó không show lên thôi zzz

- - - Updated - - -

H PC có thêm 2 cái banner ở phía dưới dashboard,chắc là làm affiliate rùi
Hy vọng kiếm thêm được $ để trả cho member

thức 3-4 giờ sáng canh muốn lòi con mắt mà có thấy gì đâu, trên BUCKET ALERT [PC] ( facebook) toàn thông báo zỏm không à. có pro nào lập hội thông báo qua yahoo không cho em đang ký với. thức canh mà phải ngồi dính với cái máy tính, cứ sợ mình ra ngoài 30s thì sợ trong 30s đó biết đâu nó mở pay hahahaha, bởi vậy lập 1 nhóm thông báo qua yahoo, có gì pm 1 loạt anh em nào rút được thì rút. ai có biết group nào thì giới thiệu cho em tham gia với. hoặc bạn bạn nào muốn add nick để thông báo trao đổi cho nhau thi add nhé, nick của mình : hoainhan0601 ( khi add nhớ ghi chú là trao đổi hoặc thông báo về mở pay PC nhé).

tuị mình lập nhóm rút tiền PC trên skype cũng khá nhiều mem tham gia cách đây hơn tháng, bạn nào muốn gia nhập, thì để lại nick skype, mình sẽ add dùm vào nhóm, đầu tiên có lập nhóm trên yahoo nhưng thấy bất tiện hơn skype nên đã thống nhất lập nhóm trên skype, nick skype của mình: tuan.le43. Với skype có tiện lợi là khi nào ai có thông tin PC mở cổng thì sẽ bấm vào nút "gọi nhóm" khi đó chuông reo sẽ báo động cho toàn nhóm biết.

Last edited by a moderator:
thấy nhóm skype toàn chém với spam link reg ko..có ai rút được nữa đâu @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo