Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cãi nhau làm gì cho mệt! Xin thưa là hiện tại thằng PC không có đủ khả năng tài chính mà paid hết nữa đâu! Nó chỉ paid 1 chút xíu gọi là cầm cự vậy thui. Mấy lệnh che que gì đó sắp tới nó sẽ cancel hết. Giờ chỉ biết ngồi đợi tin tốt lành từ nó mà thui. Tức bực khó chịu mà làm gì! Nếu Mình tức 1 thì thằng cha già Frederick Mann tức 10 với cái tài khoản LR bị locked với balance 4 triệu 200 ngàn USD!!!:binhsua49::binhsua49:

Đúng như bác nói,bây giờ chỉ có IM LẶNG mà chờ đợi.

:binhsua04: móa rảnh rổi sinh nông nổi à

có gì mới mẻ để update đâu bác,bây giờ chỉ có proof rút tiền là update thiết thực nhất mà hiện h có ai được paid đâu nên cũng chỉ biết chờ đợi.

- - - Updated - - -

Chuẩn không phải chỉnh! Thêm EGoPay và STP triệu $$$ nữa! Đúng là đi đêm với bọn Staff PaymentProcessor mà account vẫn bị locked:binhsua51::binhsua51:

thế tình hình liệu có unblock được mấy cái TK không bác:(
Bọn PP này chúng nó cứ làm trò để cướp trắng số tiền trong TK chứ chúng nó block TK xong tiền chúng nó giữ làm của riêng

Hiện tại tất cả mọi vấn đề đều xoay quanh việc rút tiền nên không có gì mới mẻ về vấn đề này thì mình không update ok?
Làm ref thì support tốt hơn,luôn luôn là vậy,còn có tin tức gì thực sự hữu ích thì sẽ update lên topic này,chịu khó đọc trước khi hỏi.
Còn cái chuyện làm việc lợi mình lợi người thì quá bình thường,không chỉ riêng MMO và cuộc sống bên ngoài cũng vậy
Bây giờ thử hỏi có 2 người đến tìm bạn : 1 người đem lại lợi ích cho bạn nhiều hơn, hợp tác có lợi hơn, người kia thì không được như vậy mà thời gian của bạn chỉ có hạn thì không cần nói bạn cũng tự biết nên đầu tư thời gian của mình vào để chăm sóc cho ai.
Cuối cùng bạn nên tự xem lại tất cả những gì bạn post vào topic này xem có văn hóa hay không nhé, thân ái và chào tạm biệt.Topic này không hữu ích với bạn thì xin mời bạn đi ra!

PS : Tôi cũng không tự nhận mình là người tốt 100% đâu nên bạn khỏi cần bình luận về cách sống của tôi làm gì cho mất thời gian.Tôi làm việc để đem lại lợi ích cho tôi và những người tôi hợp tác!

Ổn rồi, cậu đã trình bảy quan điểm như vậy thì đúng ý tôi rồi và tôi cũng chẳng còn gì để nói nữa. Còn cậu hỏi tôi chọn ai à? tôi chọn cả 2 khi còn có thể. Nhiều người sẽ cho tôi là ba hoa, vâng ai chả bảo thế :)) nên quen rồi. trên đời này có phải tiền mua được mọi thứ đâu
tôi chẳng mất công đi bình luận người khác làm gì cả, tôi chỉ nói vì cậu cmt toàn câu shock và ác ý. Thực sự đến già cũng thực sự ko mong được hợp tác với những người như vậy dù cho có 1 lần

tôi comment những gì thì tôi biết và chắc là cũng ko phải coi lại đâu, mà có rảnh thì đợi nấu cơm xong hẵng coi lại. Tôi sẽ ko ở topic của cậu nếu đây ko phải là topic duy nhất còn lại về jss-pc, tôi vào để xem mọi người nói gì chứ đặc biệt ko phải là cậu.
còn cậu nghĩ đây là một khu đất nhỏ của cậu thì mong cậu xem xét lại, tôi thấy là bác Shin chưa có đề cập tới việc đấu thầu bất kỳ khu nào ở 4rum thì phải, nếu có thì phải thấy ở rule rồi

http://profitclicking.com/
Không nhận được dữ liệu nào
Không thể tải trang web vì máy chủ không gửi dữ liệu nào.
Bên dưới là một số đề nghị:
Tải lại trang web này sau.
Lỗi 324 (net::ERR_EMPTY_RESPONSE): Máy chủ đã đóng kết nối mà không gửi bất kỳ dữ liệu nào.

ấu giè! khá khen cho "bờ rồ phít cờ líc kin" đợi chờ làm gì người hỡi! ta với nàng có duyên mà vô phận thôi thì từ nay đường ai nấy đi......:huhu::huhu::huhu::huhu::m033::m033::m033::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Ổn rồi, cậu đã trình bảy quan điểm như vậy thì đúng ý tôi rồi và tôi cũng chẳng còn gì để nói nữa. Còn cậu hỏi tôi chọn ai à? tôi chọn cả 2 khi còn có thể. Nhiều người sẽ cho tôi là ba hoa, vâng ai chả bảo thế :)) nên quen rồi. trên đời này có phải tiền mua được mọi thứ đâu
tôi chẳng mất công đi bình luận người khác làm gì cả, tôi chỉ nói vì cậu cmt toàn câu shock và ác ý. Thực sự đến già cũng thực sự ko mong được hợp tác với những người như vậy dù cho có 1 lần

tôi comment những gì thì tôi biết và chắc là cũng ko phải coi lại đâu, mà có rảnh thì đợi nấu cơm xong hẵng coi lại. Tôi sẽ ko ở topic của cậu nếu đây ko phải là topic duy nhất còn lại về jss-pc, tôi vào để xem mọi người nói gì chứ đặc biệt ko phải là cậu.
còn cậu nghĩ đây là một khu đất nhỏ của cậu thì mong cậu xem xét lại, tôi thấy là bác Shin chưa có đề cập tới việc đấu thầu bất kỳ khu nào ở 4rum thì phải, nếu có thì phải thấy ở rule rồi

Tiễn khách,good bye not see you again!

- - - Updated - - -

ấu giè! khá khen cho "bờ rồ phít cờ líc kin" đợi chờ làm gì người hỡi! ta với nàng có duyên mà vô phận thôi thì từ nay đường ai nấy đi......:huhu::huhu::huhu::huhu::m033::m033::m033::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

vẫn truy cập bình thường,xem lại đường truyền đi bác

Mẹ, click quảng cáo cho nó đến hết tháng này xem có gì khả quan không. Không thì quăng nó vào thùng rác chứ chẳng lẻ ở đó mà click hầu hoài !

Việc gì phải cải nhau làm gì hả bạn. Không đáng đâu. Và cũng không nên nói nhiều với anh ta làm gì. Anh ta không đủ khả năng để hiểu những gì bạn nói đâu. Vì nếu có khả năng, bạn đã không cần phải lên tiếng. Đã có quá nhiều người trước bạn góp ý rồi. Anh thế nào, cứ để thành viên của 4rum đánh giá. Topic vẫn có giá trị tham khảo vốn có của nó. Biết lọc bỏ những comment không đâu vào đâu của anh ta là được. Hãy cứ mặc kệ việc hoang tưởng "là nhà riêng", "là đất thánh" gì gì đấy của anh ta bạn à. Thiết nghĩ nó cũng không ảnh hưởng gì đến việc kiếm tiền của bạn, của mình và các thành viên khác trong diễn đàn này.

Chúc bạn vui và kiếm được nhiều tiền.

ĐỌC KỸ RỒI HÃY PHÁT BIỂU!

Việc gì phải cải nhau làm gì hả bạn. Không đáng đâu. Và cũng không nên nói nhiều với anh ta làm gì. Anh ta không đủ khả năng để hiểu những gì bạn nói đâu. Vì nếu có khả năng, bạn đã không cần phải lên tiếng. Đã có quá nhiều người trước bạn góp ý rồi. Anh thế nào, cứ để thành viên của 4rum đánh giá. Topic vẫn có giá trị tham khảo vốn có của nó. Biết lọc bỏ những comment không đâu vào đâu của anh ta là được. Hãy cứ mặc kệ việc hoang tưởng "là nhà riêng", "là đất thánh" gì gì đấy của anh ta bạn à. Thiết nghĩ nó cũng không ảnh hưởng gì đến việc kiếm tiền của bạn, của mình và các thành viên khác trong diễn đàn này.

Chúc bạn vui và kiếm được nhiều tiền.

Đầu tiên nhảy vào topic là 1 comment không mấy thân thiện,mình đã im lặng không nói gì
Nào ta cùng dự đoán xem bọn khốn PC nó tiếp tục làm gì:
Mình bỏ phiếu cho khoản DDOS and down :))
Đâu còn 700$ mà chả có cảm giác gì sất.
Tiếp theo
tiếp tục bịa ra cái premium package. thằng đầu trâu pc nghĩ ra đủ trò để nghịch trong khi ko tài nào móc được 1 xu của nó. có ai có tìm thấy thông tin chính xác thằng mann nó bán jss hay không không vậy

Chán không buồn nói hê hê
Bạn tôn trọng tôi thì tôi sẽ tôn trọng bạn,nhưng bạn vào đây khạc nhổ bừa bãi thì không được!

Last edited by a moderator:
ĐỌC KỸ RỒI HÃY PHÁT BIỂU!

Đầu tiên nhảy vào topic là 1 comment không mấy thân thiện,mình đã im lặng không nói gì

Tiếp theo

Chán không buồn nói hê hê
Bạn tôn trọng tôi thì tôi sẽ tôn trọng bạn,nhưng bạn vào đây khạc nhổ bừa bãi thì không được!
Những comment của bạn kia ở trên theo mình không có đả động j đến bạn. Người ta đầu tư, mất tiền đương nhiên xót, nói là nói PC. Hay là cái chức đại diện PC khiến bạn thấy nhột khi đọc những comment kiểu như thế ?

Nói chung lại là xem như thằng Profit-Clicking nó scam rồi .anh em nên để dành thời gian đi tìm chương trình khác đầu tư,rãnh rồi thi vào chém gió tí.còn các bạn newbiew muốn đầu tư vào đây thí tránh xa ra nhé.goodluck

Những comment của bạn kia ở trên theo mình không có đả động j đến bạn. Người ta đầu tư, mất tiền đương nhiên xót, nói là nói PC. Hay là cái chức đại diện PC khiến bạn thấy nhột khi đọc những comment kiểu như thế ?

thế cứ xót là lên đây văng lung tung ah??
10 người mà 9 người như thế thì cái topic này loạn chắc??
Đại diện cũng chẳng hơn các bạn được cái gì đâu,cũng phải ngồi chờ đợi và hy vọng thôi,có tiền thì cùng kiếm không thì cũng đừng kiểu như thế,ngày xưa rất nhiều người kiếm được tiền với JBP chứ có phải không đâu,PC có scam hay không thì chưa chắn 100%, chỉ biết là nó đang nỗ lực để tồn tại.
Cái lúc ngon ăn sao không thấy ai nói gì,h có chuyện thì quay ra nói này nói nọ,tiên trách kỷ hậu trách nhân!

Premium Ad Packages vs Basic Ad Packages

The Similarities

Each Premium Advertising Package sells at a cost of $10. In addition to the benefits received from providing your website(s) with powerful advertising, you will also enjoy daily sales profits on each package for a minimum of 50 days.

You are allowed to buy up to 1,000 ad packages per hour and up to 5,000 ad packages per day.

The Premium System will have Gift Cards, with all the same features as the Basic Ad Package System.

Sponsors earn 10% and 5% on 2 Levels of Referrals.

Members will receive up to 30 cents per day for each Premium Ad Package they purchase, until expiration or, in some cases, a Profit Shift occurs. Every fourth Premium Ad Package that expires equals one Premium Panel, worth up to $60 when completed.

Members must view advertising of other members to be eligible for the Daily Sales Profits.

Only what has been earned can be withdrawn, at a minimum of $20, choosing up to 5 pay processors.

The Differences

Members who have never received $10 Basic Test Drive will be eligible to receive the Free $10 Premium Test Drive in the Premium Ad Package System.

Premium Panels will most likely fill rather quickly, paying out immediate rebates of up to $60, due to the Premium Panel System being fresh and new - Premium Panels will not be available for purchase at launch.

Up to 20% of your Basic Ad Package balance (Wallet combined with Gift Card) balance can be used to purchase Premium Ad Packages. The remaining funding is required to originate from one or more of the five pay processors. Premium Ad Packages must be purchased with the funds in the Premium Wallet.

The Premium System will allow withdrawals of up to $1000 per pay processor, per day. That is $5000 PER DAY, paid out in just 24-48 hours!!!! No Buckets! No Queues! No Delays! Try it!

NOTE: You must fund the Premium Wallet to take advantage of both the Premium Ad Package system's 30 cents per day, 7 days per week Daily Sales Profits and the 24-48 hour $5000 per day withdrawals.

Upgrading to Level 1 is not necessary at this time to participate in the Premium System.

Basic Ad Packages will continue to earn, expire and create PC Panels, as usual, running parallel with the Premium Ad Package system. You should buy Basic Ad Packages whenever you have earned $10 increments to build your Basic Ad Package account.

By running both Ad Package Systems simultaneously, the intention is to create a balancing effect, which will speed up withdrawals, while increasing the allowable limits in the Basic Ad Package system.

Cơ bản là Premium Ad Packages giống như Basic Ad Packages, chỉ khác là lãi suất 3%/ days trong 50 ngày

Khác biệt

+ Member chưa nhận đc $10 free ở Basic Ad Packages sẽ đc bonus vào Premium Ad Packages

+ Tốc độ điền matrix (Panel) sẽ nhanh hơn

+ Đc phép sử dụng tối đa 20% $ từ wallet + giftcard của Basic Ad Packages để mua Premium Ad Packages (nghĩa là để mua 1 Premium Ad Packages bạn có thể sử dụng 2$ từ balance cũ và $8 funds mới)

+ withdraw $1000 mỗi processor, và $5000 mỗi ngày trong vòng 24-48h

+ Basic Ad Packages và Premium Ad Packages sẽ chạy song song

==> Tóm lại nó đang khuyến khích member deps mới để có tiền pay cho mem
:m131:

Nhìn chung là giống đợt chuyển từ JSS sang PC, cũng tách riêng 2 hệ thống Ad Packs cũ và mới :binhsua17: hy vọng nó sống lại cho anh em nhờ :binhsua09:

Hình như những người đang còn dư rất nhiều tiền thì cái Greenlight ấy ko hiệu quả rồi , còn ai đầu tư lại thì rút bình thường hay sao ấy , nói chung là PC sống và phát triển là đc rồi :D

Đợi cái Premium đi vào hoạt động xem thế nào
Chỉ sử dụng được 20% số tiền trong balance để tham gia Premium thôi nên mình sẽ test thử và rút tiền xem có nhanh hơn không
Ý của PC là tách biệt hệ thống cũ với cái Premium này và nếu Premium phát triển được thì mới có thêm tiền để trả tiếp.

Để sử dụng 20% số tiền trong TK thì bạn cần phải Fund 80% còn lại
Ví dụ muốn mua 1 Package ở hệ thống mới Premium thì trước tiên phải Fund 8$ sau đó mới sử dụng được 2$ trong balance.
Tốt nhất không fund phiếc gì nữa, đợi xem tình hình hệ thống mới như nào zzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week