Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mấy bác cho hỏi xử lý sao với số tiền nằm trong thằng PC Basic đây????

Liệu có rút về được không mấy bác???

mấy bác cho hỏi xử lý sao với số tiền nằm trong thằng PC Basic đây????

Liệu có rút về được không mấy bác???
Không rút về được đâu bạn ơi, mua pos còn k được . Cứ để đó đợi nó xác nhập premium vô xem sao

Mới đăng ký nó tặng không 1 gói 10$ à các bác. Mà cái này chơi hình như mỗi ngày phải kic mấy cái ads thì ngày sau mới có tiền phải không.

Mới đăng ký nó tặng không 1 gói 10$ à các bác. Mà cái này chơi hình như mỗi ngày phải kic mấy cái ads thì ngày sau mới có tiền phải không.

Vẫn tặng 10$ free
Premium vẫn chưa shift xong lâu quá!

Tặng 10$ free trong bao lâu thế bác. Lợi nhuận của 10$ sẽ là bao nhiêu.

Tặng 10$ free trong bao lâu thế bác. Lợi nhuận của 10$ sẽ là bao nhiêu.

nói tóm lại như thế này cho cậu hiểu nhé

10$ nó cho không ấy ~ cũng chỉ đc ~ lãi hơn 4$ thôi , rồi nó sẽ lấy lại 10$ cho đấy , cái này có tiền hãy chơi ko thì kiếm cái khác thì hơn

tâm thư PC gửi member
http://www.profitclicking.com/profitclicking

Cơ hội cuối cùng cho PC để quay trở lại,hiện tại trang mới ADX đã bắt đầu cho mua package và rút tiền,bác nào có proof thì post nhé,mình đợi premium shift xong coi sao đã

xác nhận ADX đã về :)

- - - Updated - - -

chưa dám ném mạnh :( như pre thì vỡ mẹ mồm :) thôi cứ đợi pre sang

có lối đi nào cho PC Basic không mấy bác....????

1.Mua package để quảng cáo và không được hưởng lãi
2.Sử dụng 10% số $ trong TK PC cũ để mua package mới giống như hệ thống Premium trước đây, các bạn phải add fund 90% còn lại.

Đã hỏi về Premium và được câu trả lời
The Premium Profit Shift is underway at this time. We do not know when it will be completed but it should be announced in the Message Center in your Dashboard once it is finalized. The migration of the Premium System will be done once the Profit Shift is completed.

Ad Click Xpress uses only one system - there will no longer be a Basic and Premium. Rather, you can purchase regular Ad Packages that will receive Daily Sales Commissions or Traffic Only Ad Packages that allow you to gain more credits for the traffic exchange.

Như vậy có nghĩa sau khi shift xong chắc chỉ có thêm tiền từ Premium chuyển sang và ACX chỉ có duy nhất 1 hệ thống

Basic thì được sử dụng 10%,add fund 90% còn lại
Premium được sử dụng 30% số tiền trong balance để mua package,add fund 70% còn lại
2 cái này tách biệt nhé các bác

Chi tiết hơn thì vô đây
http://adclickxpress.com/members/premium-migration-info

Tiền pre cũng k rút đc ah bác ơi?
chân thành khuyên mọi người nên dừng lại. từ basic chuyển qua pre cũng cái bài lấy 20%. thế rồi cũng dở cái trò quỵt tiền mà k mang tiếng scam. thôi thì bỏ nó quách đi. càng theo càng lỗ.

Thế tiền trong Basic bây giờ dùng để làm gì vậy các bác! Như bác mmo1991 nói thì :

+ Basic thì sử dụng được 10% <-------------Sử dụng được 10% có nghĩa là sử dụng cái gì?
+ Add fun 90% là add fun cái gì , cái này em không hiểu . Mong các chỉ rõ giúp em với ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week